SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

@xonlineptc @nguyennam8x 2 bạn delete username "jwade" để mình làm ref cho bạn chủ thớt này được không?

@xonlineptc @nguyennam8x 2 bạn delete username "jwade" để mình làm ref cho bạn chủ thớt này được không?
Xin lỗi bạn, đề nghị của bạn ko được chấp nhận! Tất cả mọi acc khi đăng ký trên trang sẽ ko delete hoặc chuyển upline. Nếu bạn muốn làm ref cho người khác thì bạn phải đăng ký 1 acc mới. Đó là quy định trong TOS của site mong bạn thông cảm! ;)

Xin lỗi bạn, đề nghị của bạn ko được chấp nhận! Tất cả mọi acc khi đăng ký trên trang sẽ ko delete hoặc chuyển upline. Nếu bạn muốn làm ref cho người khác thì bạn phải đăng ký 1 acc mới. Đó là quy định trong TOS của site mong bạn thông cảm! ;)
cái mình lo là nó sẽ trùng IP đó cậu, nếu trùng IP, và acc kia mình sẽ ko đụng đến nữa thì ko có vấn đề j chứ cậu?

cái mình lo là nó sẽ trùng IP đó cậu, nếu trùng IP, và acc kia mình sẽ ko đụng đến nữa thì ko có vấn đề j chứ cậu?
Sẽ ko vấn đề gì nếu bạn reg acc mới và dùng acc đó luôn mà ko dùng acc cũ nữa ;)

OK bạn. mình đã ref cho bạn acc rekka318 nhé bạn. Mình có cả PM lẫn PP nhưng PM chưa verify thì nên dùng cái nào
:D
Inbox cho mình hướng dẫn nhé. có skype thì add mình luôn: quangvinh.tx
bạn cứ hỏi tại đây nhé, mọi người cứ nói chiến thuật này nọ cho đao to búa lớn chứ không đến mức như vậy đâu, cứ nói rõ ý muốn của bạn mình sẽ giúp, chơi free or invest, hỏi về cách tính lãi, tính beep, tăng lợi nhuận, giảm thời gian hồi vốn,.... ;)

sao mình không thấy money của direct referrals hiện lên nhỉ,và mình cũng không thấy cộng vào cho tài khoản của mình nhỉ,chỉ thấy số clicks của direct referrals.

sao mình không thấy money của direct referrals hiện lên nhỉ,và mình cũng không thấy cộng vào cho tài khoản của mình nhỉ,chỉ thấy số clicks của direct referrals.
không thấy đâu bạn, nhưng có thể dựa vào số clicks để tính toán, chi tiết như sau:
Standard : RR clicks 0.05 $ DR clicks: 0.0005$
Golden: RR clicks : 0.01$ DR clicks : 0.005$
cụ thể hơn bạn có thể vào phần Upgrade member tham khảo nhé

Ok bạn PP: [email protected]
Mình mới tập tẹ MMO.
Mình vốn thì có tầm > 100$
Đang trong thời gian tìm hiểu.
Nếu Up gold + thuê max RR thì tầm bao nhiêu lâu hồi vốn. Cách tính như thế nào nhỉ bạn!
Theo mình thì cần phải tầm 120$ trở lên bạn nhé :

Ngày 1 :Upgrade Golden 90$ + Rent 100R (20$) = 110$
(100RR)
Ngày 8 :100RR AVG 1.5 tạo ra khoảng 10$, deposit thêm 10$ là 20$ thuê thêm 100RR (200RR)
Ngày 15 :200RR AVG 1.5 tạo ra khoảng 20$, vừa đủ thuê thêm 100RR (300RR)
Ngày 22: 300RR AVG 1.5 tạo ra khoảng 30$, thuê thêm 100RR (400RR)
...
...

Như vậy với 120$ và 22 ngày xoay vòng như vậy bạn có 400RR. Lúc này lợi nhuận đã đủ lớn để thu hồi, bạn có thể tiếp tục xoay vong như thế hoặc băt đầu rút tiền.
Với Golden + 400RR, đặt chế độ Autopay (tiết kiệm 15%), và kĩ năng quản lý RR nữa là bạn có thể kiếm 100$/ tháng rồi => sau hơn 2 tháng (70 - 75 ngày) sẽ hồi vốn bạn nhé

Cho mình hỏi click ads giờ nào là đẹp nhất vậy bạn!
Mình thưởng rảnh vào 7h 9h sáng hoặc tối.

Cho mình hỏi click ads giờ nào là đẹp nhất vậy bạn!
Mình thưởng rảnh vào 7h 9h sáng hoặc tối.
không quan trọng giờ nào tốt hay xấu đâu bạn, bạn cứ chọn giờ và clicks cố định vào giờ đó là ổn, ví dụ bạn rảnh vào lúc 7h-9h sáng thì cài đặt giờ reset ads trên site là 0h (7h sáng VN), sau đó hàng ngày click ads lúc 8h-9h là okie ;);)

Mình không đủ 120$
Thì mình có thể rent ref trước rồi tích cóp tiền Upgrade sau ok không bạn :D

Mình không đủ 120$
Thì mình có thể rent ref trước rồi tích cóp tiền Upgrade sau ok không bạn :D
bạn nên up golden trước nhé, up lên lãi hơn nhiều : có 9 Fix Ads, RR click = 0.01$, rent tạm 50 RR là cũng ổn rồi, lên dần dần, Golen 1 năm cơ mà bạn

New proof : (08/01/2015)

Last edited:
RR không cick mấy ngày thì nên Recycle nhỉ các bro.
AVG là gì nhỉ, tính như nào thế các bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back