SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Co 2 câu hỏi:
- Mình chỉ chơi RR chứ ko có DR thì có lãi không ?
- Thời gian hoàn vốn dự kiển khoảng bao lâu ?

Nếu hàng admin thì cứ nói trước mình thì qua được hết cậu :D
Thanks bác, thế bác cho e đặt cái reflink của admin nhé cho nó ha woai tí :D, hôm qua nhờ các bác góp ý cái logo e đã edit 1 cái, nhân tiện bác nhận xét hiùm cái ná :p

Xẻm QC cứ dính lỗi Eror 2904 po tay@@
bạn clear cookie + cache trình duyệt đi xem sao, mình đã test cần thận trên Chorme, FireFox, Safari, IE9, Operamini, Rockmelt và Netcape- navitor, tất cả đều chạy mượt và ổn định mà.

bác cho hỏi : nếu nâng golden và thuê 100 ref thì hết tháng có lãi ko hay chỉ hòa vốn :rolleyes:
Lãi là tính lời từ ref thôi bạn, chứ membership mặc dù mua cảm thấy cao nhuhwng cũng chỉ bẳng 300 RR, 70/365 = 0.25$ trên ngày gần như ko có giá trị để tính lợi nhuận còn tất nhiên mình đã cân nhắc để member có lợi nhuận chứ. Nhưng trong 1 tháng với 100 RR ko thể kiếm dc 90$ = 70 golden + 20 RR.

Thanks bác, thế bác cho e đặt cái reflink của admin nhé cho nó ha woai tí :D, hôm qua nhờ các bác góp ý cái logo e đã edit 1 cái, nhân tiện bác nhận xét hiùm cái ná :p
View attachment 43211
Bác tự test đi :) cái favicon với cái logo cũ không cùng màu, bác thử chuyển về cùng màu xanh rồi cho cữ nstarx màu khác xem có cải thiện không ?

Welcome to onstartx
Cái dòng này nên đổi màu khác vì rất chói khi vào site.

Từ lúc adsaz-pro die đang có vốn thì tìm k thấy site để đầu tư, giờ mà chơi free thì đến lúc nào mới có $. :(

Thank bác, e sẽ thu lượm ý kiến của ae, tối ngồi viết lại CSS cả thể. :)
Bác tự test đi :) cái favicon với cái logo cũ không cùng màu, bác thử chuyển về cùng màu xanh rồi cho cữ nstarx màu khác xem có cải thiện không ?

Welcome to onstartx

Co 2 câu hỏi:
- Mình chỉ chơi RR chứ ko có DR thì có lãi không ?
- Thời gian hoàn vốn dự kiển khoảng bao lâu ?
Ko phải ai cũng chơi DR, mình hiểu 90% nhà đầu tư cho RR cho nên tất nhiên mình đã có chính sách hợp lý cho người chơi RR. Mức lợi nhuận trong kế hoạch về lâu dài cho member là từ 40-60% tùy thuộc vào cấp độ thành viên.

Welcome to onstartx
ok, thank bác, e sẽ chế thêm nữa.

Từ lúc adsaz-pro die đang có vốn thì tìm k thấy site để đầu tư, giờ mà chơi free thì đến lúc nào mới có $. :(
Thím cứ chơi free thoải mái đi, đâu cần vội gì, site còn chạy dài mà, mới online được 1 ngày, muộn màng gì đâu.

Khà khà liệu a có cho e tí lì xì tết này không nhỉ, thương hiệu Hunter là đây...

có là xì luôn, thím like mạnh quá, hình như yêu thớt mất roài :p
Đang sẵn $ chỉ biết đập vào site a thui, chỉ mong nơi tết có tí tì ti thui à.
Mà site VN sao k có Topiv Vietnamese thớt nhỉ.
E đang thăc mắc sao a k chọn EVO?

Gói golden sau này mua trễ có còn được giảm giá ko admin?
hiện tại site có kế hoạch giảm giá nhân dịp khai trương nên mức 70$ là thấp nhất bạn nhé, hết khuyến mại giá golden là 90$ và các đợt khuyến mại sau này tối đã cũng sẽ chỉ giảm giá 10$ thôi.

Đang sẵn $ chỉ biết đập vào site a thui, chỉ mong nơi tết có tí tì ti thui à.
Mà site VN sao k có Topiv Vietnamese thớt nhỉ.
E đang thăc mắc sao a k chọn EVO?
Topic VN đây luôn nè thím, tại mình thấy các topic VN ở các forum nước ngoài ae post hơi bị lan man nên tập trung vào đây mọi thứ mình dễ theo dõi và khác phục hơn, mình cũng online liên tục skype: xonline.ptc mọi người muốn thảo luận, thắc mắc gì cứ pm luôn.
Về kịch bản mình đã nghiên cứu mã nguồn của tất cả các loại script trước khi quyết định dùng, về sự bảo mật và chuyên nghiệp thì nten đứng hàng đầu nhưng nhược điểm chí mạng của nó là 100% ended code, có rất nhiều site PTC sử dụng nten trước đây để scam vì nten họ bán cả gói monthly. Tuy nhiên onstartx sử dụng gói cao nhất của nten với tất cả các addons mà họ cung cấp, nten đang có kế hoạch mở rộng kịch bản của họ để cạnh tranh nên sắp tới chúng ta sẽ còn có những tính năng hơn nữa vượt rất xa so với evolution, gen4 hay clixscript (incentive).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week