OnlyC vào xác nhận hộ mình vụ baned nha

Status
Not open for further replies.
theo ý kiến của mình. chẳng lẽ giám đốc ko uy tín dẫn đến nhân viên cũng bị sao ? ai làm người nấy chịu chứ , đã giao dịch với chú em này nhiều lần , rất uy tín ,nhanh nhẹn , thoải mái .
vote cho em nhanh unban để còn làm ăn ! hi vọng năm mới nhiều tốt đẹp hơn !!

Thế nhỡ sau này mình đặt giả thiết bạn Nhtwvn scam thì các bạn có đứng ra đền bù phần nào cho nạn nhân hay ko ? Hay là lúc đấy lại vote cho Admin vào giải quyết rồi lại abcxyz người ta .Rồi lại buông ra những câu " ôi, ko ngờ , ôi scam à ,ôi đau quá , ôi v..vv " .Đây là mình chỉ đặt giả thiết trong trường hợp xấu nhất thôi nhé chứ ko có ý dìm hàng bạn Nhtwvn :) Các bạn hãy nhìn xa , nhìn rộng hơn 1 chút và hãy đặt mình vào vị trí của bác Shin sau khi vụ Svtcnh xảy ra .

scam thì ban ko scam sao ban

ông giám đốc còn ko bị ban nhân viên lại bị thịt

đang làm ăn bỗng có cái dấu - =))

scam thì ban ko scam sao ban

ông giám đốc còn ko bị ban nhân viên lại bị thịt

đang làm ăn bỗng có cái dấu - =))
hy vong nhanh unban de lam an....chu can ong? mua giup AP ma cha ai dam ban cho ong?...:-ss...ma ong? chua? scam ai..nghe cung bun cuoi..

chuyện cũng giơn giản mà ai cũng 18t hết rùi ai làm thì người đó chịu trách nhiệm ông giám đốc làm thi ban ổng đi để member làm j nhân viên ko có quyền lập công riệng dc ah
còn chuyện scam là điều khó trành trong giới mmo rùi giờ mà ban đi 1 người uy tín là hại dân mmo rùi
scam càng ngày càng nhìu , những người uy tín thì phải để cho họ làm ăn thi mmo mới phat triển chứ
A Only xử thế hơi ép
và 1 điều nữa xem nay giờ thấy 90% đều bỏ phiếu unban, 4rum là j cũng là 1 tổ chức 1 cộng đồng thôi mà . BQT đưa ra quyết định j thì cũng phải dòm ngó ý kiến mọi người tý
mình vote unban và chẳng có kỳ hạn phat nào cả và bác bem cũng ko cần đóng phí làm j bác đương nhà ta cũng có đóng phí đâu thương hiệu của bác đã có rùi dù bi ban thì cũng có người kiếm đến bác mà ex thôi chủ yếu là BQT bỏ dấu ban đi newbie vào sẽ gây ác cảm lắm
nói nhiều sợ chẳng dc bao nhiu .Hết :m131:

thế bạn có biết bị band vì lí do gì ko? ko đọc kĩ mà đã nói thế :)
ly do co tinh ko nghe canh bao' cua admin
theo em thi cai toi nay ko nên baned mãi mãi thế chứ
Tết rồi...mong admin bo? qua cho ong? BEM cai toi uong buong'...unban cho huong? cai Tet ta that am ap nao...

bạn này có gd vài lần :))
Uy tín thì ko bàn nhưng có vẻ khoái ép giá từng đồng :))
==> Mong admin xem xét và unban cho người ta ^^

bạn này có gd vài lần :))
Uy tín thì ko bàn nhưng có vẻ khoái ép giá từng đồng :))
==> Mong admin xem xét và unban cho người ta ^^
EX ong? nao` cha? the'...ko lam the ko lam EX dc..
hy vong unban de ep' gia lai ong? y' cho no' suong'...:)

1 công ti, bị phá sảng. ngân hàng đòi nợ... giám đốc chạy chẳng lẽ đòi nhân viên..
nên coi lại, chưa giao dịch lần nào nhưng thấy chứ hải tốt..

đóng bảo hiểm giống rules của ban quản trị rồi kinh doanh tiếp thôi.chúc bạn may mắn!:binhsua168:

nht bị ban sao svt k bị ban nhỉ :-?

svt và nht là MCB. Do forum chưa có rules bảo hành AP/PP nên ko thể gọi là scammer, vì vậy bị unset và cấm giao dịch tại forum. nht bị ban là do tự ý sửa/xoá cảnh báo của Admin. Cố tình lập topic kinh doanh sau khi đã cảnh báo 2 lần.

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

nht bị ban sao svt k bị ban nhỉ :-?

svt và nht là MCB. Do forum chưa có rules bảo hành AP/PP nên ko thể gọi là scammer, vì vậy bị unset và cấm giao dịch tại forum. nht bị ban là do tự ý sửa/xoá cảnh báo của Admin. Cố tình lập topic kinh doanh sau khi đã cảnh báo 2 lần.

tớ đã bảo tách ra khi biết svt như thế rồi, và làm 1 topic riêng lên vẫn kinh doanh

còn vẫn đề scam ở mmo là chuyện k thể tránh khỏi, tớ và anh Dương chẳng hề đóng 1fee nào cả nhưng vẫn nhiều người đến ex=> điều đó nói lên tư cách của 1 con người
còn ông muốn chặt hết mọi ngả đường của tôi thì OK, ko sao cả

Không bênh bên nào cả,nhưng "tự ý sửa/xoá cảnh báo của Admin. Cố tình lập topic kinh doanh sau khi đã cảnh báo 2 lần" thì ăn ban chắc rồi.Về lý thì đúng,về tình OnlyC có thể xem xét banned có thời hạn, và nhtwn phải đóng phí nếu tiếp tục hoạt động.

Last edited by a moderator:
OK. Ban nick 2 tuần về tội danh nêu trên (bắt đầu từ hôm ban nick). Nếu bạn muốn kinh doanh tiếp bắt buộc verify mở dịch vụ (điều này mình đã thảo luận với Shin rồi).

Thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week