Got Paid Online Garden - Game trồng trọt mới của Nga ngố

Đã theo bác, nhưng đăng ký VKontakte mình chỉ nhận được có 1 củ cải tía

Đã theo bác, nhưng đăng ký VKontakte mình chỉ nhận được có 1 củ cải tía

Trước join VK group dược 2 củ cải tía mà, giờ còn 1 thôi ah, hay mình nhầm nhỉ.

Chỗ xem quảng cáo, lúc kết thúc chọn số sao bạn nhỉ

:D Bạn mới tham gia thể loại game này ah, bên trái cho phép toán, bạn click chọn kết quả đúng trong 2 dãy số bên phải. Một số site bên trái là các ngôi sao, bạn đếm tổng ra kết quả chọn.

:D Bạn mới tham gia thể loại game này ah, bên trái cho phép toán, bạn click chọn kết quả đúng trong 2 dãy số bên phải. Một số site bên trái là các ngôi sao, bạn đếm tổng ra kết quả chọn.
Tại số phép toán nó hơi khó nhìn, mình phải kích chuột phải chọn chế độ mở trong tab mới thì mới nhin rõ phép toán

Tại số phép toán nó hơi khó nhìn, mình phải kích chuột phải chọn chế độ mở trong tab mới thì mới nhin rõ phép toán

Trình duyệt của bạn sao vậy nhỉ, cứ click chuột trái là ad mở tab mới mà. Mình thấy load cũng nhanh và rõ ràng đấy chứ. Bạn kiểm tra options trình duyệt cần đặt lại cho hợp lý chứ cứ phải click chuột phải chọn mở tab mới thì mất thời gian quá.

Trình duyệt của bạn sao vậy nhỉ, cứ click chuột trái là ad mở tab mới mà. Mình thấy load cũng nhanh và rõ ràng đấy chứ. Bạn kiểm tra options trình duyệt cần đặt lại cho hợp lý chứ cứ phải click chuột phải chọn mở tab mới thì mất thời gian quá.
Hình ảnh như thế này nè bạn. Không dễ nhìn lắm cho mấy

Mình phải kích chuột phải vào ảnh đó và chọn Mở ảnh trong tab mới thì nhìn rõ nhưng mà nó lại hiện ra phép toán khác chứ không giống phép toán trên mới chọn kết quả đúng. Hehe

Hình ảnh như thế này nè bạn. Không dễ nhìn lắm cho mấy

Mình phải kích chuột phải vào ảnh đó và chọn Mở ảnh trong tab mới thì nhìn rõ nhưng mà nó lại hiện ra phép toán khác chứ không giống phép toán trên mới chọn kết quả đúng. Hehe
ah, thế là rõ ràng rồi còn gì. nó là như vậy đấy, đôi khi làm vội thì hay bị nhầm số 5 và số 6 thôi.

k biết giống goldenttea không, đầu tư 2.000.000 rút dc tầm 800 nó bắt năng lượng cái khỉ mẹ gì, giờ chỉ vào ngắm vươn buồn

k biết giống goldenttea không, đầu tư 2.000.000 rút dc tầm 800 nó bắt năng lượng cái khỉ mẹ gì, giờ chỉ vào ngắm vươn buồn

Có vụ này ah? Golden Tea sống dai vậy nó cũng phải có chiến thuật làm khó người chơi mới trụ được lâu vậy. Game này thì còn mới, nó lại có kiểu tăng dần tỷ giá quy đổi ra rub theo số lượng rút bạn ạ.

vg ai có chiến thuật gì khong, e bán rẻ ac golden cho @@, 1 ngày chắc cũng dc mấy $

game này còn paid ko vậy mọi người ới? chỗ nào để nhận thưởng củ cải?

game này còn paid ko vậy mọi người ới? chỗ nào để nhận thưởng củ cải?

Đang paid instant đều nha bạn. Trên menu chính, bạn vào mục bonus > VK bonus thực hiện các bước theo hướng dẫn để nhận thưởng.

Vẫn pay đều:

Operation date: 25 Apr 2017 08:27
Operation ID: 346066976
Operation type: transfer
Status: success
Credited: 4.92 p

From: @anonim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,293