SCAM Onedollarinvest - Onedollarinvest.biz

Status
Not open for further replies.
Nó đặt limit withdraw để chống hack thôi, mỗi ngày rút $20 cũng không tệ lắm, số còn lại reinvest để tăng lãi suất, nhưng nó là plan Vip không phải ai cũng chơi được mà để chơi plan đó các bạn cần đọc kỹ FAQ trước khi đẹp nhé!!!!!!!!!
thớt cho hỏi thớt có RCB không thớt. Mình dep theo thớt mà không biết là co RCB không

thớt cho hỏi thớt có RCB không thớt. Mình dep theo thớt mà không biết là co RCB không

Mình thấy rồi, cậu theo $1, nhưng mình không là monitor nên ko có RCB, mà kể cả có cũng chẳng được bao nhiêu đâu bạn, $1 quá thấp và các monitor chào RCB thường tối thiểu là $5

Received Payment 1.44 USD from account U4577473 to account U5836841. Batch: 27950919. Memo: API Payment. Withdraw to blackwing96 from OneDollarInvest.Biz.
Received Payment 3.6 USD from account U4577473 to account U5836841. Batch: 27949254. Memo: API Payment. Withdraw to blackwing96 from OneDollarInvest.Biz.
:binhsua57:

Mình thấy rồi, cậu theo $1, nhưng mình không là monitor nên ko có RCB, mà kể cả có cũng chẳng được bao nhiêu đâu bạn, $1 quá thấp và các monitor chào RCB thường tối thiểu là $5
Hi tại mới chơi nên thử nghiệm sao đã. Mà mình theo $2 nhé hehe. cậu giải thích cho mình cái vụ monitor được không, Mình không hiểu cái này lắm. VD có người dep theo thì mình sẽ xem monitor ở đâu cậu. Ah mà thang onedollar này nó cho rút hết tiền proof không cậu

Hi tại mới chơi nên thử nghiệm sao đã. Mà mình theo $2 nhé hehe. cậu giải thích cho mình cái vụ monitor được không, Mình không hiểu cái này lắm. VD có người dep theo thì mình sẽ xem monitor ở đâu cậu. Ah mà thang onedollar này nó cho rút hết tiền proof không cậu
mới chơi thì vô đây http://mmo4me.com/forumdisplay.php?12-HYIP đọc hết mấy cái :

• Sticky Threads
    đi cậu à.
    Dự là vài tiếng để đọc hết
:binhsua47:

Mình cũng bận lắm, bạn thêm yahoo của mình ở dưới rồi có gì mình giải thích sau

thanh toán 1s tiep theo:

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U4577473->U1896276.
Memo: API Payment. Withdraw to HyipDollar from OneDollarInvest.Biz..
Date: 21:54 17.07.13.
Batch: 27926293.

hy vọng còn sống lâu

có ai chơi plan dài ngày ở đây không?

Instantly Paying:

The amount of 1.18 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U4577473->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from OneDollarInvest.Biz..
Date: 02:36 18.07.13. Batch: 27945802.

Thanks admin :binhsua85:

mình từng dep vào 2$ plan 10 ngày rồi đó, nghe nói có bạn test thành công plan 15 ngày luôn cơ!

Tớ chơi 2 lần 15 ngày rồi, mỗi lần 10$ và thu về 17$. Các bác chơi thì dep ít thôi nhé, đừng dep nhiều mà thằng admin nó nổi lòng tham lên thì nó nhiều trò lắm.

Cho mình hỏi là dep vào thì đến ngày hết hạn nó mới cộng $ vào account của mình để rút phải không. Khi rút có cần điều kiện gì k vậy các PRO

Cho mình hỏi là dep vào thì đến ngày hết hạn nó mới cộng $ vào account của mình để rút phải không. Khi rút có cần điều kiện gì k vậy các PRO

Có 2 plan, rút theo ngày và rút khi hết thời hạn. Bạn chọn daily hoặc không daily. ...

- - - Updated - - -

Có 2 plan, rút theo ngày và rút khi hết thời hạn. Bạn chọn daily hoặc không daily. ...

thanh toán 1s tiep theo:

The amount of 0.6 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U4577473->U1896276.
Memo: API Payment. Withdraw to HyipDollar from OneDollarInvest.Biz..
Date: 12:38 18.07.13.
Batch: 27979654.

Withdrawal processed. Batch id: 27930660

The amount of 1.06 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4577473->U1136717. Memo: API Payment. Withdraw to hyipsinfo.com from OneDollarInvest.Biz.. Date: 22:49 17.07.13.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week