• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Onbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

TIN VUI : onbux đã login được rôi hehehe

:binhsua22:

lam sao vo dc vay? minh chua vo dc !!!
2 bác nên thường xuyên vào sub việt trong 4room của Onbux để cập nhật tin tức

onbux đã scam
Còn bác không biết gì thì đừng nói lung tung :-"

từ lúc chơi on được 5 tháng chưa ngày nào ko vào được on cả :m096: , vừa paid tuần trước hqua đã có proof thích thì pót ảnh cho coi :|

hơn 10 ngày rồi chả thấy 20$ đâu, ko post bài trong forum onbux được, chả biết làm sao? scam hay ko thì chưa biết cứ làm bình thường

Rất tiếc proof này éo phải của mình :))

Last edited by a moderator:
rảnh vào coi thử thì thấy 1 member VN đã được pay qua LR. nhìn thấy mà thật thèm quá, anh em vào thử thảo luận xem tỉ lệ Onbux scam là bao nhiêu nha

Link em đây, anh em đăng ký nha
http://www.onbux.com/?rh=61ae46625341d7a9a2c664e627ab152c
Sau 30 ngày đầu tiên, nếu ai có AVG >= 1,8.Em sẽ trả 0,135$ ( 1/2 của 0,005$ x 1,8 x30). Cứ thế áp dụng tiếp cho các tháng sau (Kể từ ngày bạn đăng ký tham gia).
Nhớ để lại số LR và tên tài khoản onbux nha.Em sẽ kiểm tra thanh toán.
Em lấy uy tín làm chất lượng,nếu không Mod có thể xóa bài này, Ban nick em hoặc thậm chí anh em có thể ngưng click quảng cáo dưới tên em nếu thích!!!

mình đặt điều kiện này chỉ đơn giản muốn tìm Ref làm việc nghiêm túc thì mới được Bonus..Làm gì cũng phải có lợi cả 2 bên mà

Site này đang có vấn đề cash. Mà site này nhiều người tham gia lắm rồi. Bác refback với chế độ thế chắc bác ngồi đợi tới tết công gô

Chế đọ bonus thật là vãi hàng :)
Không như bạn nghĩ, mình đặt điều kiện này chỉ đơn giản muốn tìm Ref làm việc nghiêm túc thì mới được Bonus..Làm gì cũng phải có lợi cả 2 bên mà bạn!! Nếu tháng đầu đạt chỉ tiêu, tháng sau sẽ tiếp tục bonus chừng nào Onbux chưa Scam

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

Site này đang có vấn đề cash. Mà site này nhiều người tham gia lắm rồi. Bác refback với chế độ thế chắc bác ngồi đợi tới tết công gô
Vậy theo ý bạn bao nhiêu là phù hợp ? Nếu được mình sẽ Ok thôi ^_^ nhưng dù sao cũng mong anh em ủng hộ trước.thanks

haha...đúng là bùn cười thật...có 56 bài viết rùi..zậy là tham gia cũng được 1 thời rùi..zậy mà h bạn tuyển ref như thế...mình hứa chắc chắn 100% là bạn sẽ thuê có ref đâu..bạn nên vào mấy cái hội kia để tham khảo người ta thuê ref như thế nào..chứ thuê như bạn thì.....!!:(

20$ paypal 3 tuần rồi, khóa mồm trong forum thì sao đây

haha...đúng là bùn cười thật...có 56 bài viết rùi..zậy là tham gia cũng được 1 thời rùi..zậy mà h bạn tuyển ref như thế...mình hứa chắc chắn 100% là bạn sẽ thuê có ref đâu..bạn nên vào mấy cái hội kia để tham khảo người ta thuê ref như thế nào..chứ thuê như bạn thì.....!!:(
Như trên chính xác là mình trả theo 50% Refback/hằng tháng nếu AVG >=1,8.Điều kiện vậy để lọc ra Ref làm việc thực sự nghiêm túc..Chứ reg link mình xong,mình bonus mà không click thì....

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

20$ paypal 3 tuần rồi, khóa mồm trong forum thì sao đây
Tạm thời,Onbux gặp lỗi gì thì về Cash thì em không rõ!! Tuy nhiên,chưa thấy khẳng định là scam!!
"Khóa mồm" nếu em không trả Refback như trên và Onbux không scam!!!!

Em không muốn tranh cãi với mọi người nên tôn trọng lẫn nhau vẫn hay hơn!!
Nếu anh em thích thì ủng hộ em,em rất cảm ơn và sẽ trả Refback như đã hứa!!!

Mình ko có ý gì cả nhé , đóng góp thôi , onbux dù ko scam đi nữa thì hầu như mọi người đều chơi hết rồi , các newbie mới vào thì họ hầu như tham gia các Hội to như hoangtu hoặc xuanthuyc , mình nghĩ với chế độ bonus này bạn nên tìm 1 số site mới + chịu khó tìm hiểu và 1 chút liều thì mới mong có nhiều ref tham gia ! thân :)

Ref back của bạn quá bèo mất 1 tháng mà chỉ bằng tiền bonus reg 3 day của các trang khác. mặt khác bạn lại tuyển ref Onbux trang này cũng thuộc hạng kì cựu rồi nên chắc ko có lão làng nào ref cho cậu đâu. Ít ra cậu cũng phải bonus 0.1$ sao 3 ngày reg Refback 120 % thì mới có người reg cho bạn. Còn làm sao để làm như vậy mà vẫn có lãi thì chắc cậu cũng tự biết ^^!

Thì anh em chỉ đóng góp. Giúp bác sớm hoàn thành mục đích thôi. Nếu như bác không muốn nghe thì thôi vậy. Chúc bác thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B
Back
Top Bottom