• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Onbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cái này ! Bạn Del cookie - Reset model ---> Đảm bảo vào 100% ! Sai thì giết tôi đi ! CÁc bạn vào ít thôi , nó đang bị ddos vào nhiều nó tưởng chơi nó nó band IP đấy - Cố lên Onbuxx của anh - tiền của anh còn đó mà mày ra đi thì anh chết Onbux em yêu - Untimate ơi

nó bị băng thông lý, no baned ip vn thì vào nó có thông báo bạn yên tâm 1 ngày nào đó "your country is blasit..."

onbux vẫn hoạt động bình thường cả buổi sáng vô hem dc nên pót nên cho mọi người biết nhưng giờ đã vào dc
^.^ anh em cứ chiến đầu tư mạnh vào

Last edited by a moderator:
muốn tuyển ref thì cũng phải làm sao chứ đăng tin giật gân thế này thì ai mà dám làm ref của ông...!!!

các acc golden và untimate đã bị baned còn các acc khác thì ko sớm thì muộn . các pác vào google tìm coi

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

nếu bạn đầu tư và đang có lãi nhiều thì các acc đó sẽ bị baned ngay

Bạn này chắc muốn câu ref :x

Đề nghị MOD vào dọn dẹp cái bài này vào thùng rác dùm đưa thông tin gì thì cũng phải có bằng chứng chứ làm thế này ai mà đỡ đc
Thằng chủ thớt chắc thèm ref quá hóa khùng cm nó rồi

Lại cái mõm thối nữa, Onbux scam hồi nào. Tớ mới rút tiền kìa, RR vẫn click bình thường. Còn cái vấn đề banned thi nhiều lý do của người chơi.

bạn này ăn nói mà ko có bằng chứng cụ thể coi chùng bị ban ních đấy nhé! :D

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

bạn này ăn nói mà ko có bằng chứng cụ thể coi chừng bị ban ních đấy nhé! :D

em bị mất acc rồi mừ tưởng các pác cũng mất nên em pót luôn . tinh hình nay thì theo em nghĩ các acc đang đầu tư mạnh và đang thu lợi nhuận cao thì no ban như thế cũng là 1 hình thức scam

có zô 4rom của nó k mà nói thế , hả ref ??
chú vẫn còn click đều cho anh mà bảo là mất nick ah .
lần sau đưng có giật cái tít thế nhé

Nói vậy là thằng chủ thớt là 1 "Scamer tập sự" mới tập tọe Scam :) anh em có nên tẩy chay thằng này ko nhỉ ??

nói đùa ah. cả ngày không vào đc lại dọc dc tin này bên vmk với vài forum nước ngoài nên tươnmgr thật pót nên cho mọi người biết mà các pác chém như chém gió thế à

vừa chơi onbux đc 13 ngày đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom