OKPAY – Phương thức thanh toán mới và cách để lấy BONUS FREE mỗi ngày

mỗi ngày đều có hết bạn random từ 0.01-0.02 :)

Hay quá, đã Nhận được 0,01$ BONUS đầu tiên từ www.ok-change.com. Thanks chủ thớt. Có thông tin gì mới về OKAY thì up lên cho anh em nhé!!!

Bài hay đấy anh đăng ký rồi nhưng chú coi lại hình như cách điển tên của chú sai đấy nhé

ko sai đâu bro, trang này nó có cả giao diện tiếng việt nên điền thế ko bị ngược đâu mà lo, với lại nếu dùng thằng này thì mình sẽ ex với các exchanger hay ex sang pp, lr ko rút về bank thì vc gì phải "xoắn", vui tý ae :)

Có liền 0.02$ thanks chủ thớt
Dear NGUYEN DAI DUONG,

OK-Change has just sent you money with OKPAY.
Payment details
Amount: $0.02 USD
Transaction date: 3/25/2011
Transaction time: 4:28 AM
Payer Name: OK-Change
Payer Email: [email protected]

à mấy bạn nếu thấy có ích thank bái viết dùm mình nha ^^, cám ơn ae quan tâm :)

- dv này ngày càng HOT nhỉ... chắc ko lâu nữa sẽ = pp + ap... ;))

chưa đc đâu bạn, cái này mới ra hơn 1 năm à, PP với AP thì xấp xỉ 4,5 rồi (có khi hơn ko chắc nữa)

Hiện tại cái OK này không thấy mấy thằng PTC chấp nhận mong rằng sẽ có thể giao địch một ngày gần nhất

Uhm tin vừa nhận đc từ 1 bro là mấy site ptc bắt đầu tảy chay pp và cho sử dụng okpay rồi :), ai có site nào pay qua thằng này up cho ae theo dõi nhé
1 tương lai tưi sáng đang mở ra, ko ủng công mình QC cho nó :)

được bạn nó cho ex sang cả pp,ap,lr bạn coi bài để biết thêm thông tin nhé. Hiện giờ thì chưa đc phổ biến rộng rãi nên cứ làm cái đề dành nhận bonus free trước, à còn phí ex của okpay hơi cao đấy :)

CÁm ơn bạn...bài viết thật hữu ích D:

da nhan duoc bonus nhung minh verify bang 0.07USD duoc ko ban ha la phai co 0.07uer nhỉ . bài viết có ích rất nhiều. hiện giờ cũng có 1 số trang ptc chấp nhận OK PAY rồi

0.07 euro bạn, nó quy định thế ^^
à bạn veri bằng cmnd cũng đc, chụp hình bằng di động rồi sent nó, coi lại bai viết để rõ thêm nha bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back