OFFLINE trước thềm Festival hoa Đà Lạt

Thôi hẹn anh chị em qua 2018 tiếp nhé, giờ mềnh bận cơ cấu fes rồi ko chơi nhiều được :oops:

vụ thịt rắn nhé @mmohexi @ku10ng @svalmta @caffesad ;)

à, quên chưa cảm ởn chú Long đã cơ cấu cho anh hàng ngon tăng 8 :) cảm ơn chú :p

Thôi hẹn anh chị em qua 2018 tiếp nhé, giờ mềnh bận cơ cấu fes rồi ko chơi nhiều được :oops:

à, quên chưa cảm ởn chú Long đã cơ cấu cho anh hàng ngon tăng 8 :) cảm ơn chú :p

vâng. hẹn bác tái ngô một dip gần nhất :D

cám ơn anh dalat đã tạo cơ hội cho 21 ae giao thông, học hỏi kinh nguyệt.......cám nhận buổi offlice là rất vui,quẩy tưng bừng.. ko biết nói gì thêm cám ơn a và chúc a sức khoẻ
làm offer đi a ơi =))

Các bác chơi mạnh quá :)
Toàn pro hội tụ MMO đà lạt cũng có tiếng :)
Lên đà lạt offline làm offer a ơi =)))))))))

Svalmta cơ cấu được 1 giải đặc biệt từ bác @dalat . Cảm ơn bác đã tổ chức cho anh em giao lưu 1 bữa linh đình và đặc biệt ủng hộ quán nhà. Xin cảm ơn toàn thể anh em.
Đừng cơ cấu nữa a Hà ơil..... Em sợ rồi =))))))))))))))))

thịt rắn là do bên caffes*x cơ cấu đúng ko nhỉ? nghe nói bên Nguyễn Công Trứ

Last edited:
Lên đà lạt offline làm offer a ơi =)))))))))
Có dịp sẽ lên hội tụ vs anh em, :) còn nay chắc chưa lên được em àk.
Các bác chơi dữ dội quá, ghê thặc :)
Đây chắc là lần đầu tiên trong lịch sử MMO các anh em chơi lầy lội nhất có 1 không 2 từ trước tới nay qá. :D

:(:(:( có việc riêng nên chuồn sớm 1 xíu. Mấy bác thông cảm. Mà không hợp cạ sapporo rồi. Đau đầu kinh dị, đến giờ vẫn đau đầu:confused:
chắc do cơ địa rồi, anh em uống nguyên từ qua giờ có sao đâu ? lại lý do rồi.

làm offer đi a ơi =))
càn cán cứ cán cu
cu cụ cừ cừ cán
càn cứ cự cứ cự
cá cự cừ ci cu

thịt rắn là do bên caffes*x cơ cấu đúng ko nhỉ? nghe nói bên Nguyễn Công Trứ
cafe cơ cấu hả.. dc nhé bác.. nào ae ta quẩy thịt rắn bữa.. ông bà nói thịt rắn ăn xong sáng ra người nhẹ như tựa bông.. ko biết sao bữa kia lai rai thịt rắn mần mấy chum.. ráng ra người nặng trịu đau đầu vl ra.. :D chắc ông ba ta nói sai sai...... :p

Last edited:
ae lạt đà gớm thật, chắc phế lắm. Mà coi chừng bị gom lại 1 lần đưa lên phường tra khảo đang làm cho net nào h :p

Có dịp sẽ lên hội tụ vs anh em, :) còn nay chắc chưa lên được em àk.
Các bác chơi dữ dội quá, ghê thặc :)
Đây chắc là lần đầu tiên trong lịch sử MMO các anh em chơi lầy lội nhất có 1 không 2 từ trước tới nay qá. :D

Cái này mới là 8 tăng từ 9h sáng đến 3h sáng thôi mà =)), các lần off trước còn chơi cả tăng 11 tăng 12 , swing đủ kiểu ... bắt đầu từ 10h sáng ngày hôm trước đến 12h trưa hôm sau cơ mà, hôm qua nhậu chưa có ai gặp em Huệ cả nghĩa là vẫn còn chưa tới bến.

:(:(:( có việc riêng nên chuồn sớm 1 xíu. Mấy bác thông cảm. Mà không hợp cạ sapporo rồi. Đau đầu kinh dị, đến giờ vẫn đau đầu:confused:
chắc do cơ địa rồi, anh em uống nguyên từ qua giờ có sao đâu ? lại lý do rồi.

Hơi đâu chú đi giải thích với thằng chưa hết tăng 2 mà đã chạy, từ xưa đến giờ kịch bản là uống cái gì cũng ko hợp cạ với nó rồi =)) Đề xuất cơ cấu gạch tên các lần tới cho bớt lý do lý chấu.

THÔI PHẮN. BÀ CON CHUẨN BỊ ĐI CHƠI FES ĐI.

ae lạt đà gớm thật, chắc phế lắm. Mà coi chừng bị gom lại 1 lần đưa lên phường tra khảo đang làm cho net nào h :p

Bên CA Phường thì đối diện quán , bên CA Thành Phố thì cũng đã có cơ cấu cả rồi =)) hội ĐL toàn có cơ cấu cả nên yên tâm :)

Hình ảnh trao giải đặc biệt của chủ đầu tư @dalat trao cho chủ cơ cấu @svalmta trong buổi offlline . Các anh em khác dù không trúng giải đặc biệt ví lạnh nhưng cũng tự thưởng cho bản thân bằng những ly bia lạnh =)))))))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week