• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Offline tại Đà Nẵng nè (Nội bộ thôi nhé )

:) mới chơi mmo..vẫn đang học off nên chưa bjk mấy cao thủ..hy vọng lần sau có mình

anh em đà nẵng pm lão chick lấy số đt có gì chuẩn bị off tiếp đê :D

anh em đà nẵng pm lão chick lấy số đt có gì chuẩn bị off tiếp đê :D
Hic, gì mà nhậu miết thế mấy pro? Ra tết offline tại Kara Phố Nâu nhỉ =))

mấy bác thái nguyên ra lập pic khác nhá..pic này là của ae đà nẵng chúng tớ :)) ....không cho mấy bác ké đâu....up cho a e nào ở đà nẵng muốn offline kết bạn vào nào :D

mấy bác thái nguyên ra lập pic khác nhá..pic này là của ae đà nẵng chúng tớ :)) ....không cho mấy bác ké đâu....up cho a e nào ở đà nẵng muốn offline kết bạn vào nào :D

Thằng em mình chém gió chã khác gì mình :binhsua17:

lâu ngày online sao ăn đậu phộng với uống bia không dậy:binhsua139:còn hình nào nữa hok

tình hình là lúc đó mồi chưa ra nên a e tranh thủ làm vài pô kỉ niệm....mấy bác cứ chém hoài

Thuytien vs kyohandsome bự con thế chắc mỗi lần offline phải quyên góp gấp đôi các anh em khác nhỉ :))

Thuytien vs kyohandsome bự con thế chắc mỗi lần offline phải quyên góp gấp đôi các anh em khác nhỉ :))
Bự chưa hẳn ăn nhiều đâu, lâu lâu net die các em ốm ăn thì phải biết:binhsua146:

Cafe WLove phải hem? Mấy bác ni chắc dân Duy tân hết đây;))

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bác này là pro ẩn danh đây mà :))...sao không offline bác nhỉ:binhsua02:

các bác này mmo ăn nên làm ra hay sao mà nhìn ai cũng béo tốt thế nhẩy, mình cũng đà nẵng đây, rảnh nhậu phát :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom