• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ OFFLINE - Bình Dương ] Dân cày Offers thì vào xem nhé ^_^!

AE trước khi tham gia vào Group FB thì reply bài viết này cho nổi lên cái nha, offline thì đông đông nó mới vui :D

- Dạo này mình thấy trong 4rum xuất hiện rất nhiều newbie, và hầu hết các newbie này đều hướng về offers mobile cả. Vì dạo gần đây, có rất nhiều bạn pm hỏi mình cách thức làm offers solo rồi làm offers theo dạng apps..... Mình thì vừa làm offers vừa theo đuổi đam mê ( lập trình web ) nên là cũng hay support cho những bạn ủng hộ web của mình ( thuê hoặc mua code ). Nhưng không phải ai mới bắt đầu cũng có đc 1 số vốn để đầu tư mua nhiều thứ như thế, nên là hôm nay, mình dự tính tạo 1 buổi offline để chia sẽ "1 chút ít" kinh nghiệm của trong bao năm gắn bó với offers.

=> Coi như gọi là "Quà Tết" cho có với người ta ( Bon Chen :p ).

+ Chia sẽ mà mình nói ở đây là chỉ dành cho các bạn newbie mà thôi, đó là gì ?
=> Là hướng dẫn cho các bạn làm như thế nào để lead offers, cần phải mua những bộ tools gì, như thế nào, nên dùng socks gì, ...... đại loại là mình hướng dẫn cho các bạn làm apps, giúp ae newbie ngày kiếm từ 5 -> 25$ kiếm tí tiền ăn trưa vậy mà. :D

- Mình thì cũng như bao người khác, vừa làm cty vừa làm thêm MMO, nên thời gian thì chỉ sát tết mình mới rảnh, nên mình dự tính OFFLINE vào ngày:
=> Thứ 5 Ngày 4 Tháng 2 Năm 2016 => Nhầm ngày 26 Tết Âm Lịch. ( Có Thể Đồi Ngày Theo Số Đông )
=> Địa điểm: Thành Phố Mới Bình Dương.

- Buổi offline này do 1 số thành viên trong nhóm của mình tổ chức, nên các hãy tham gia vào Group FB để theo dõi thông tin nhé :D

Group FB: https://www.facebook.com/groups/1013680958704145/
mình ở long an tính xuống bình dương mua chim ở thủ dầu bình dương không biết khi nào gặp được không biết gì về offers

nha trang ké sờ lót với (thích sờ q lót :oops:)

Ghê vậy chỉ sơ sơ 1 buổi newbie kiếm ngày 5-25$, đăng ký theo nèo :D
đc nhiều hay ít là do độ siêng mỗi người thôi, chứ nhiêu đó thì bỏ bèn gì, dân chuyên cày apps thì 1 ngày trên 50$ cũng có :D
điển hình nhất là "Thánh" đang bán auto ios trong 4rum đấy, trước khi bán auto thì a ý chuyên cày app, ngày vài củ là bt :D

mình ở long an tính xuống bình dương mua chim ở thủ dầu bình dương không biết khi nào gặp được không biết gì về offers
"Chim" BD đẹp hơn hay sao mà tính xuống đây mua thế :p

Pro nhưng có ai nhận đâu bác. :D nếu đc thì xa xôi vẫn đc mà, chủ yếu là có nhận ae newbie không thôi bác
ngày trước mình cũng dc 1 pro trên đấy chỉ dẫn mà đc như ngày nay đấy :D
việc nhận hay ko là do cái duyên thôi :D

ngày trước mình cũng dc 1 pro trên đấy chỉ dẫn mà đc như ngày nay đấy :D
việc nhận hay ko là do cái duyên thôi :D
Vậy có lẽ hiện tại duyên đang chạy trốn rồi :D thôi chờ duyên vậy. Có pro nào thì giới thiệu e với nha bác.

Vậy có lẽ hiện tại duyên đang chạy trốn rồi :D thôi chờ duyên vậy. Có pro nào thì giới thiệu e với nha bác.
đã là cái duyên thì phải tự gặp và nhận, chứ mình có giới thiệu thì cũng có đc cái gì

Nhất quyết phải nhận được lì xì của anh thớt đập chai.:D
5-25$/day. cũng là lớn so với newbie rồi:)
gom góp ít tiền sang tết chăn dắt vợ:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,084
171,143
Latest member
GordanLinarez

Most discussed of week

Most discussed of week

Back