Spotlight [Offers] Muốn thoát khỏi cảnh cày cuốc & bị trừ cre thì vào!!!

taochilaga

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Vãi thật có ý giúp mà toàn gặp thứ gì đâu vào chém, ok mình là người mới với các bạn, có quyền nghi ngờ này nọ, nhưng đừng nói kiểu cách như manhhungtl khi chưa làm dc gì cho ngkhác, mình scam thì đã dụ dỗ kêu các bạn chuyển tiền mua này mua nọ rồi đằng này làm free ko lấy 1 đồng nữa, đã vậy chạy vào xin code ko cho lại cho mình scam, mình cũng ko rãnh lập topic để gây gỗ với bạn, thế thôi mình chỉ tiếp chuyện với mọi người đến hết hôm nay thôi :binhsua116:

Ẹc,tưởg chia sẻ kn.Lại có vụ ref này nọ à.Onl fone nên cập nhật chậm wá.
Đúng là online phone cập nhật chậm thật, cho tớ cái link ref của tớ mà cậu nói nhé

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

up kiếm 10 post thanks cho các bạn xong dẹp topic luôn

Đúng là online phone cập nhật chậm thật, cho tớ cái link ref của tớ mà cậu nói nhé

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

up kiếm 10 post thanks cho các bạn xong dẹp topic luôn
Cậu k hiểu ý tớ rùi,cậu check lại 2 comment của tớ đi rùi hãy nói thế.tớ nói tớ onl bằng phone nên k kịp vì mạng lag.Hiz,mà chưa gì Sud ném đá đã bực vậy:)

Ấy chà, topic hot, thấy có 1 số mem chưa đến 10 bài vào tung hứng, Mod box offer vào check IP cái nhỉ ;;)
:m035: hix check IP, tớ ko rãnh mà làm vậy cậu à, cứ pm thử tớ xem tớ có thu của bạn 1 xu nào ko thì biết :m186:

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

10post roi vẫn ko có nút thanks ta :binhsua04:

Cậu k hiểu ý tớ rùi,cậu check lại 2 comment của tớ đi rùi hãy nói thế.tớ nói tớ onl bằng phone nên k kịp vì mạng lag.Hiz,mà chưa gì Sud ném đá đã bực vậy:)
Reggggggggggggggg site free chứ ko phải refffffffffffffffffffff bạn :binhsua10:

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Mod ma cậu, kệ ngươi ta đi, việc minh mình lam:)
Thanks cậu, mà sao hơn 10 post rồi vẫn ko có nút thanks nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week