Spotlight [Offers] Muốn thoát khỏi cảnh cày cuốc & bị trừ cre thì vào!!!

taochilaga

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Xin chào tất cả!:binhsua17:

Hiện nay tui thấy rất nhiều ace bị scam và bỏ sức cày cuốc cả tháng cuối cùng bỏ nghề vì credit quá thấp:binhsua29:

Chính vì vậy mình xin lập topic này để ace thoát khỏi những cảnh đó và sẽ cảm thấy làm làm Offers là 1 nghề dễ gặt hái ra tiền :binhsua57:

Mọi chi tiết xin các bạn liên lạc với mình qua yahoo: taochilaga

Xin lỗi ace mình ko pub cái mình sắp nói ra được, bởi vì hiện nay có rất nhiều admin offers đang ở forum này, mình làm thế này nghĩa là đã phá chén cơm của họ, chắc chắn 100% sau khi lập topic này họ sẽ vào chọi cả đống đá cho cái topic này đây:m042:, nhưng vì họ càng ngày càng bắt chẹt ace, các offer hiện nay đa số là 0,2, chơi site nước ngoài thì họ lại chặn proxy, nên rất khó cho các ace :m095:. Vì thế ai muốn thì có thể pm cho mình để biết thêm chi tiết

Cảm ơn và chúc bạn kiếm thật nhiều tiền sau khi vào topic này :m186:

là seo lấy gì đảm bảo ?
Mình ko làm gì mà phải đảm bảo hết, ai pm thấy hay thì làm theo còn ko thì thôi, đây chỉ là ý kiến mà. Cảm ơn cục gạch của bác :binhsua03:
làm thế nào kể tớ biết đê. Để tớ pub giùm cho
Pub thì tớ pub cũng dc mà nói topic nhiêu đây cũng đủ nhận 1 đống gạch từ các bác admin offer rồi :binhsua72:

Mấy cái thread kiểu này mấy khi có cái nào là tử tế đâu ;)

sao có nhiều you vào ném đá wá ta, nói thẳng ra luôn mình sẽ lập site free cho mọi người, vả lại mình ko kêu ai chuyển tiền cho mình nên chẳng có cam chanh gì cả. Mấy bạn làm sub thì cứ làm nhé đừng vào ném đá :binhsua38:

cảnh báo các newbie cẩn thận không ăn cam vào mồm nhé.mình đã test và thấy chẳng có gì là tử tế.
Có pm mới nói nghe pa, nói láo kiếp sau bị .. ráng chịu à

Last edited by a moderator:
sao có nhiều you vào ném đá wá ta, nói thẳng ra luôn mình sẽ lập site free cho mọi người, vả lại mình ko kêu ai chuyển tiền cho mình nên chẳng có cam chanh gì cả. Mấy bạn làm sub thì cứ làm nhé đừng vào ném đá :binhsua38:

Có pm mới nói nghe pa, nói láo kiếp sau bị .. ráng chịu à
nói thẳng luôn không thằng nào điên mà đi lập site cho người khác free.pm thì thấy nói thế này.
1.bạn làm cho site mình off nào cũng trên 0.5 hết.pay tháng:)).newbie cứ nhay vào mà làm rồi cuối tháng ngậm cam.
2.mình lập site off free,ref net free cho bạn.(bảo đưa code tự lập thì không cho.).ref net của bạn hả?
.
.
.
.

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Cái gì cũng có cái giá của nó. VN thì thường tham nên ăn chặn nhiều - muốn $ nhiều thì làm offer US. Còn làm offer US thế nào - site nào thì tự thân vận động không ai đưa miếng ra để bị hỏng đâu.

nói thẳng luôn không thằng nào điên mà đi lập site cho người khác free.pm thì thấy nói thế này.
1.bạn làm cho site mình off nào cũng trên 0.5 hết.pay tháng:)).newbie cứ nhay vào mà làm rồi cuối tháng ngậm cam.
2.mình lập site off free,ref net free cho bạn.(bảo đưa code tự lập thì không cho.).ref net của bạn hả?
.
.
.
.
Vãi hàng cậu, lập site free mà còn cho code, giống bố ngta thế cậu, thế tiền host + domain thì thế nào, cậu giỏi thì lập free tất cả thử xem ở đó mà đi ném đá, mình ko nói là ref net free cho bạn nhé, chỉ lập site free thôi ai muốn làm thì làm (tự chiến 1 mình die net thì tự chịu), chụp hình cái free cho cái câu cậu nói xem nào, có 1 số bạn ko biết biết làm sợ net die hỏi tớ có site để chiến ko tớ mới kêu chiến tớ sẽ để giá cao, họ tự kêu mình nhé, sau đó mình mới bỏ sung 1 thêm 1 cái là làm với mình, chứ mình ko có ý tuyển mem nhé cậu...

Gach

Banned
Reactions
8
MR
0.000
không pub mà ai pm cũng cho thì khác gì pub mịa cho rầu:binhsua17:.Bác sợ tụi admin biết nhưng cách gì đọc xong cái topic này nó chẳng pm cho bác:binhsua51:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week