New [Offers] làm offer chỉ cần 1 cvv live là có ngay 17$

Reactions
390
MR
0.000
Đây là hình thức giới thiệu nhiều người tham gia

Điều kiện : acc của mình phải hoàn thành ít nhất 1 offer trở nên và những acc được giới thiệu cũng phải hoàn thành 1 offer trở lên

Hình thức để được paid : có ref và ref phải approve (hoàn thành) ít nhất 1 off .
min cash out : Giới thiêu từ 2 người trở nên là được quà tặng như máy ảnh, điện thoại ...

3 ref = 84.19$
9 ref = 1 máy ảnh Sony DSC-W380
hoặc 1 điện thoại Sony PRS-600 và rất nhiều quà tặng có giá trị khác như máy ảnh, iphone ...

Hướng dẫn chơi Site : http://gadgets.kudosnetwork.co.uk/

nên dùng : nếu bro nào có thẻ prepaid ACB thì dùng ip VN cũng ok , vì off trial , 1 tháng sau nó mới charge tiền . Fake thì dùng ssh or vpn

Reg xong vào làm cái off INTUIT : need a website ( off này là off đầu tiên bên tay trái ) .
CHỉ cần *** live là qua

Độ 1 tuần là nó approve (credit cho mình) ( nếu ko phát hiện fake ) .
Nếu bác nào biết tiếng anh thì tham khảo thông tin về nó tại :

http://www.exceem.co.uk/forums/kudos-network-congas/38136-gadgets-kudosnetwork-11.html

http://www.exceem.co.uk/forums/kudos-network-congas/38136-gadgets-kudosnetwork.html

3 ref = 84.19$
9 ref = 1 máy ảnh Sony DSC-W380
hoặc 1 điện thoại Sony PRS-600 và rất nhiều quà tặng có giá trị khác như máy ảnh, iphone ...

Ảo nhỉ :)) :))

Cái này hình như đợt trước thấy ở đâu rồi ý nhỉ???

ừm đúng rồi lần trước có 1 ông tuyển ref rầm rộ cho cái món này mà , nhưng mà bonus ít quá , mình giới thiệu cho mọi người tham gia xem sao , chẳng mất gì , off trial , nếu qua đc thì 17$ cầm về thế thôi

cái này reg rồi dùng 2 vps reg ref nhưng ko hiểu sao nó gửi mail nói cheater . dùng cvv củng khác luôn đâu có dùng 1 cái . nếu dễ ăn thế bọn UG nó bỏ à làm tồn tiền mua cvv . Ai muốn thử mua cvv pm mình sell 3$/con . Thử xem các bác có 17$ ko hay lỗ 3$ mua cvv của em. tiền mà đâu phải giấy huhu

Last edited by a moderator:
cái này reg rồi dùng 2 vps reg ref nhưng ko hiểu sao nó gửi mail nói cheater . dùng cvv củng khác luôn đâu có dùng 1 cái . nếu dễ ăn thế bọn UG nó bỏ à làm tồn tiền mua cvv . Ai muốn thử mua cvv pm mình sell 3$/con . Thử xem các bác có 17$ ko hay lỗ 3$ mua cvv của em. tiền mà đâu phải giấy huhu

cc gi mà 3$/con :))

làm Homestead dc ko chủ thớt ?

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

ai cần cc làm kudos mình sell 1.5$ (có teamview)

:))
cái này lúc trc làm rồi nhưng cuối cùng ăn ban hết nhé, k tin cứ thử vps ssh hay socks pri cũng v :|
nếu có ăn đc thì pub lên bảo đảm k qá 1 tháng sẽ nát, với trình độ ug vn bây giờ :D
còn ai mún thử :)) t sell *** 1$ 1 con :-"

Để lại Yahoo liên lạc chứ. 1 đống *** ko làm gì đây này :binhsua79:
Bữa trước làm cho bọn EMS aproved rồi nó chuồn luôn mất 15$ blance :binhsua22:

Sắp thành topic UG đến nơi rồi, cái này đã ai từng được paid chưa ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back