Analysis Offers!!! Công việc kiếm tiền dành cho tất cả mọi người!!!

Ngừng Tuyển Mem
Stop: 17-3-2011
Các bạn pm trong topic từ trước ngày 17-3 có nhu cầu làm Offers pm lại nhé:)

Cậu này mang tiếng cấp socks mà đưa socks free cho ae làm,check 10 con thì die 9 đến nản
Muốn lâu dài thì đầu tư cho ae 1 acc socks riêng cho ngon lành chứ
Còn không thì đừng kêu cấp socks làm gì.

Cậu này mang tiếng cấp socks mà đưa socks free cho ae làm,check 10 con thì die 9 đến nản

Hí hí, 1acc sock cũng chịu k nổi số đông anh em đâu, làm ăn lớn thì cấp mỗi 2 người 1 con acc:p

ặc tớ sợ bạn quá...ntn là Socks free hả bạn, làm lâu dài với Tớ được xài acc socks...
Cho hỏi Socks Winsocks là Socks free à??? thế thì po tay rồi :-s làm Off xài Socks VIP nữa sao

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Hí hí, 1acc sock cũng chịu k nổi số đông anh em đâu, làm ăn lớn thì cấp mỗi 2 người 1 con acc:p

nếu làm nhiệt tình thì chuyện cấp acc 300daily thì ok, làm ăn lớn đó:)
acc 900daily còn làm ko hết đó bạn
1 câu hỏi : cấp acc socks, liệu bao nhiêu % làm việc nghiêm túc??>> Socks mình cấp cho A E trong nhóm Checked IP and Live
Get từ Winsocks ra>>>> chưa ai kêu là Socks vớ vẩn...:-??

xin lỗi bạn nói câu đó có quá không,không làm đừng vô phá người ta bạn à,như thế nào là sock free,mình check 5 con 4 con Live,bạn tìm con sock Free ở web nào đó,rồi so sánh xem có phải không!!!!

Đề nghị anh em không làm đừng có vào phá người ta. Quá đáng vừa thôi, post bài thế kia ai dám vào làm cùng nữa hả???????????????

cho mình làm với ! mình rất thích cái thể loại này nhưng là newbie nên ko rành lắm mong bạn cho mình làm và hướng dẩn cho mình nhé ! mình làm rất chăm ko ngại cực !
Y!M: [email protected]
xin bạn tận tình giúp đỡ và cho mình làm với nhé ! pay cho mình 1$ = 10k cũng đc cho đền khi mình có kinh nghiệm nhé!

ặc tớ sợ bạn quá...ntn là Socks free hả bạn, làm lâu dài với Tớ được xài acc socks...
Cho hỏi Socks Winsocks là Socks free à??? thế thì po tay rồi :-s làm Off xài Socks VIP nữa sao

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

nếu làm nhiệt tình thì chuyện cấp acc 300daily thì ok, làm ăn lớn đó:)
acc 900daily còn làm ko hết đó bạn
1 câu hỏi : cấp acc socks, liệu bao nhiêu % làm việc nghiêm túc??>> Socks mình cấp cho A E trong nhóm Checked IP and Live
Get từ Winsocks ra>>>> chưa ai kêu là Socks vớ vẩn...:-??

Tôi chả thừa hơi phá làm gì
Sock để trên Blog thì không free thì cũng là socks 24h của winsocks,nát bét cả rồi
Socks nát làm off chất lượng kém thì người mới nào theo bạn lâu dài được
Còn việc cấp socks sợ người ta làm không nghiêm túc thì do bạn không biết quản lí thôi
Tôi chỉ thấy sao nói vậy thôi chứ không ham hố phá bạn làm gì,đầy site pay tuần pay 18,19 ngon hơn site pay 1 tháng 1 lần của bạn nhiều .

Tôi chả thừa hơi phá làm gì
Socks nát làm off chất lượng kém thì người mới nào theo bạn lâu dài được
Còn việc cấp socks sợ người ta làm không nghiêm túc thì do bạn không biết quản lí thôi
Tôi chỉ thấy sao nói vậy thôi chứ không ham hố phá bạn làm gì,đầy site pay tuần pay 18,19 ngon hơn site pay 1 tháng 1 lần của bạn nhiều .

thanks!.Socks nát lắm :"> Mem mình làm lâu chưa thấy ai phàn nàn
Sock để trên Blog thì không free thì cũng là socks 24h của winsocks,nát bét cả rồi
>>>>>cho hỏi có khi nào bạn ko phải sang list 24h lấy socks ko nhỉ??? đâu có ai bảo đảm 100% view ra cái là ko trùng , làm được ngay?/
ViewSocks ra ai chẳng biết Live,,,,,, còn độ trùng thì chưa chắc.Ngồi View bao lâu mới được 1 con để làm đây :-??
Mình có cách làm của mình. Anh Em làm vẫn đang khá là ổn định
Đầy site pay tuần 18, 19k..... Tớ chẳng ham....nhìn vào cái giá+ ngon đưa ra để háo hức làm đâu bạn....

cho minh tham gia voi! YH : peterpacker_errant

đã pm liên lạc, thanks

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

cho em xin 1 ve voi
yh: [email protected]

buzz yh đợi hồi âm của bạn. thanks!

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:59 AM ----------

ngày cần bn h hả bác ? e ngày chỉ có 1-2h thôi bác ạ

1-2h rảnh có thể kiếm được chút ít $ rồi bạn :),quan tâm pm nhé.thanks

Chào Mừng

26-3-1931

26-3-2011

Thành lập Đoàn Thanh Niên CS HCM

cho t tham gia với ! Nhưng t chưa biết j về offer cả !
hj vọng sẽ được hướng dẫn tận tình !
YH của t : chocolatex3x

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,501
Latest member
gamebaimn

Most viewed of week