Ask offer wall ios mong được chỉ giáo!

Cuchuoi12

Junior
Reactions
13
MR
1.651
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
À thì nà mà em làm net mệt mỏi quá muốn qua làm offer wall thử seach google hơi nhiều mà mấy net wall nó cứ sao ý bác nào thông não giúp em phát được không ạ !

À thì nà mà em làm net mệt mỏi quá muốn qua làm offer wall thử seach google hơi nhiều mà mấy net wall nó cứ sao ý bác nào thông não giúp em phát được không ạ !
nếu ko ngại xác định có thể làm không công 3 - 6 tháng + vốn TỐT tí thì CHIẾN

Last edited:
Offer căn bản là Tìm net và test, chỉ thế thôi.
Không biết là bro cần hỏi cụ thể vấn đề gì? Hỏi cách làm những con offer wall to tiền, hay hỏi những net offer wall chắc chắn ăn được?
Bác thử tìm các admin offer trong group chưa?

Không biết là bro cần hỏi cụ thể vấn đề gì? Hỏi cách làm những con offer wall to tiền, hay hỏi những net offer wall chắc chắn ăn được?
e đang cố contact với bác trung peter ! e đang test wall mà làm k thấy complete gì cả không hiểu do gì nữa

với cho e hỏi shitter 5p đổi 1 lần ip làm wall có bị ban k

e có kinh nghiệm làm net sẵn qua wall vẫn căng thế hả bác!
làm net còn cãi cùn lấy đc tiền socks với tô phở . chứ wall thì nó cho đi nhanh hơn cả người iu cũ trở mặt :D , mà wall nó sướng 1 cái là nó để cho cheat thoải mái thôi , cuối tháng nó ấn nút DELETED account là xong mà hehe, nên mới xác định mất 3 - 5 month để lấy kinh nghiệm ! chấp nhận thì vào ^^

làm net còn cãi cùn lấy đc tiền socks với tô phở . chứ wall thì nó cho đi nhanh hơn cả người iu cũ trở mặt :D , mà wall nó sướng 1 cái là nó để cho cheat thoải mái thôi , cuối tháng nó ấn nút DELETED account là xong mà hehe
à e kiếm mấy cái net rate thấp nó paid trước tiền quá chứ ôm 30day lại khóc

làm net còn cãi cùn lấy đc tiền socks với tô phở . chứ wall thì nó cho đi nhanh hơn cả người iu cũ trở mặt :D , mà wall nó sướng 1 cái là nó để cho cheat thoải mái thôi , cuối tháng nó ấn nút DELETED account là xong mà hehe, nên mới xác định mất 3 - 5 month để lấy kinh nghiệm ! chấp nhận thì vào ^^
chưa thấy phở đâuu bác ạ thấy sock hàng tháng là thở k nổi r

à e kiếm mấy cái net rate thấp nó paid trước tiền quá chứ ôm 30day lại khóc
net bây giờ 99% là 30 ! có net7 nhưng họ đòi thanh toán net30 lần đầu mới cho xuống net7 , chứ ko dễ ^^

này là site rewards mà c , net đâu?

net ví dụ là : offertoro , adgem , lootably....
bác cho e hỏi là e dang dùng shitter làm off mà nó đổi ip có khả năng bị ban k nhỉ đổi ip thôi ạ còn tt máy vẫn giữ nguyên

bác cho e hỏi là e dang dùng shitter làm off mà nó đổi ip có khả năng bị ban k nhỉ đổi ip thôi ạ còn tt máy vẫn giữ nguyên
Shifter có chỉnh đc thời gian đổi ip mà, bác chỉnh 30p đổi 1 lần cũng đc

Mình làm wall từ 2011 đến giờ đây, mà giờ đang mất phương hướng, có gì ib nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back