[OFFER]tuyển 10 Mem chơi FC.(newbie cũng OK)

A e tránh xa c dog này ra nhá ,nó lừa a e đang ký cái site ghẻ cho nó rồi nó bảo đủ người trong khi mình đang ký trước cả lúc nó vừa lập tốp ,1 c chó nguy hiểm
PS: NÓ K SUPPORT ĐÂU ,MỤC ĐÍCH CỦA NÓ CHÓ LẮM .MOD VÀO BAND C CHÓ NÀY ĐI .TOÀN ĐI LỪA NEWBIE

a e tránh xa c dog này ra nhá ,nó lừa a e đang ký cái site ghẻ cho nó rồi nó bảo đủ người trong khi mình đang ký trước cả lúc nó vừa lập tốp ,1 c chó nguy hiểm
ps: Nó k support đâu ,mục đích của nó chó lắm .mod vào band c chó này đi .toàn đi lừa newbie

ai chưa biết thì vào đọc nhá

a e tránh xa c dog này ra nhá ,nó lừa a e đang ký cái site ghẻ cho nó rồi nó bảo đủ người trong khi mình đang ký trước cả lúc nó vừa lập tốp ,1 c chó nguy hiểm
ps: Nó k support đâu ,mục đích của nó chó lắm .mod vào band c chó này đi .toàn đi lừa newbie

Không phải newbie nhé ;))
em đang làm trung bình 1 ngày nếu cày chịu khó thì đc khoảng 20=>40$
nhưng làm mất time quá với lại dạo này em đang học năm cuối nên ko cày nhiều đc cũng muốn solo thử xem sao nghe nói cái này mất ít time mong bác giúp đỡ ạ
ak mà hình như site này 1 modem chỉ 1 người làm đc thôi đúng ko ạ ?
vì cùng với modem mạng của em có 1 thằng cày mất rồi :((
Mong bác giúp đỡ. nick e này galata_1990
nếu ko đc thì upppppppppppppppp phụ bác vậy

có vẻ chủ thớt là 1 người ko minh bạch cho lắm:binhsua39: dư luận đang xì xầm bàn tán về chủ thớt

:binhsua33: hết rùi thì thui chứ sao bây giờ hả bạn . mem đông quá pm sao kịp

haizzz bác ko chịu pm sớm thì ráng mak chịu còn nói chủ thớt thế này thế nọ SR nhé bác là gì mak cứ vào chửi người ta.....

hài
/////////////////////////////////

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

mình không nghĩ lại có người như bạn

chửi người khác thì suy nghĩ lại mình đi nhé..... chưa gì đã nói này nói nọ nhìn bác là đã bực rùi.... người ta đủ slot rùi thì chịu thôi chứ sao giờ

cân pót log chát lên không anh bạn gà:))

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

có vẻ chủ thớt là 1 người ko minh bạch cho lắm:binhsua39: dư luận đang xì xầm bàn tán về chủ thớt

mình không cần ai bàn luận về mình.chỉ cần điều mình làm là đúng.không lừa lọc ai

haha. đời có những kẻ ko ăn được thì đạp đổ sao. :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back