Ask Offer PC thời buổi hiện tại nên NET nào?

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
931
MR
3.396
$500.00
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mọi người có thể tư vấn dùm em xem, thời buổi hiện tại làm offer pc nên chiến network nào không? e làm thuê offer được 1 time giờ đang muốn tham khảo chiến các network lớn xem thử. Luôn tiện e cần hỏi 1 số vấn đề nên cần tìm 1 người thầy, sư phụ (có trả phí) nên ai có nhã hứng thì inbox cho em thông tin liên lạc nhé. Em cám ơn

Thick BIg Net à :) Bluetrack - Mundo - CPAway - ADGATE _ Ascend - táng thôi e !
Tks a nhé.. Với 10 năm kn của a, có thể cho e học hỏi vài điều k ạ :p

Matomy - Fyber - Radium - Paymentwall - Sonic - Netwall cho bạn ! :D

Mà a khuyên thật nhé ! Tốt nhấtđừng có big net làm gì ! E reg mấy net này rồi về spam nè :
1. BLVD
2. Matomy
3. Sonic
4. Offersrevenue
5. 1betternetwork

e spam mấy net này ngon ! cứ slo ăn tiền thôi - chả trừ mấy cũng chả block - làm net khác die hoài khổ thôi ! :)

anhducit là kinh nghiệm đầy mình :))

Bạn đang làm hoặc đẵ từng làm cho admin nào. HỌ chiến net nào thì bạn chiến net đáy
Tks a nhé
Matomy - Fyber - Radium - Paymentwall - Sonic - Netwall cho bạn ! :D
Mà a khuyên thật nhé ! Tốt nhấtđừng có big net làm gì ! E reg mấy net này rồi về spam nè :
1. BLVD
2. Matomy
3. Sonic
4. Offersrevenue
5. 1betternetwork

e spam mấy net này ngon ! cứ slo ăn tiền thôi - chả trừ mấy cũng chả block - làm net khác die hoài khổ thôi ! :)
tks anh Đức lần nữa nhé :D:D

1. BLVD
2. Matomy
3. Sonic
4. Offersrevenue
5. 1betternetwork

BLVD vẫn sống à anh Đức ơi!

upup ae vào bàn luận nào

new bie thì nên BLVD và SR. 2 net này paytot

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week