Ask Offer IOS

tienle

Junior
Reactions
57
MR
0.000
tình hình lead của em nó thế này là sao mấy bác :(
link vẫn vào off tải về vào chọt chọt cả ngày trời chả được gì.chỉ có mình con Game of war được là sao mấy bác o_Oo_O
hóng bro vào giúp.em mới reg xong vào lead thử mà chả được gì.giúp em giải quyết vụ này với :):):)

oh` mà sao khó lead thế không biết -_-
lead về mở lên chơi rồi mà vãn hông được cũng chả hiểu.
con Game of war lead phát được luôn -_-

làm bluetrack thì nói, giấu giếm làm j cậu, giúp cậu cài soft ituens với itool, vip72, proxy, ... mà hỏi làm NET nào cũng ko nói hi hi, khổ cậu

làm bluetrack thì nói, giấu giếm làm j cậu, giúp cậu cài soft ituens với itool, vip72, proxy, ... mà hỏi làm NET nào cũng ko nói hi hi, khổ cậu
bác có thẻ giúp em 1 chút đc ko ạ
em muốn tạp tành vào offer ios vì nó còn it ng chơi , mà hiện tại ko biết chơi cái này càn nhugn gì , bác có thẻ tư vấn cho em đc ko ạ.

cái này làm ko có doanh thu mà bác. mình hỏi cái tỉ lên CR NA chứ phải cái này đâu :(

bác nói thế thì em cũng chịu. cái mình hỏi bác là cái tỉ lên CR N/A là gì mấy con đó có làm được không. Cái chỉ số đó của Net CPA thì mình cũng nơi với bac rồi.còn cái này là bên net Blue mà net này mình hỏi cái vụ không lead được thì có liên quan gì đến chuyện bác hỏi nét mà bác nói thế

bác nói thế thì em cũng chịu. cái mình hỏi bác là cái tỉ lên CR N/A là gì mấy con đó có làm được không. Cái chỉ số đó của Net CPA thì mình cũng nơi với bac rồi.còn cái này là bên net Blue mà net này mình hỏi cái vụ không lead được thì có liên quan gì đến chuyện bác hỏi nét mà bác nói thế
uh ko sao tại tơ hỏi câu làm net nào tơ mới biết cái tỉ lệ đó là gì để tiện trả lời thôi, CR là tỉ lệ lead/click, ví dụ 100 click mà lead 10 lead, thì tỉ lệ CR là 10%, cái này luôn dưới 10% là ok

Shots đăng ký acc là lead rồi. Game of war cho nó chạy đến 21% là lead. Còn con slot chơi lên lvl 2 lead. Cooking fever thì chưa thử!

Shots đăng ký acc là lead rồi. Game of war cho nó chạy đến 21% là lead. Còn con slot chơi lên lvl 2 lead. Cooking fever thì chưa thử!
cooking fever mình vào chơi cả ngày mà nó vẫn không tính lead bác ạ :(
con Game of war thì 1 phát lead luôn mà mấy bác cứ bảo đừng chém em nó vì dễ bị anh nó chém lại lắm nên em cũng chả dám nữa :(
con slot thì em bịch 3 con lv3 lv7 lv25 mới được có 1 con lv25 thôi bác ạ :(
Do số em nhọ hay là Blue nó thế nhỉ

co click dau ma lead . mua tôl ma auto di bac'. may net nay lam j co ti le 100% ma click 1 doi lead 1 . chua choi cai nay hahaha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week