Tutorial offer ios android fake ip và chơi trên BS thoải mái

Mấy bác cheat ác quá. Nó fix cmnr @@

các bác cho em hỏi khi muốn đổi ip để có thêm app down thì chỉ cần đổi ssh mới rồi rs bs làm tiếp hay phải change hết id,guid,...?
Mà mỗi lần rs bs có cần đổi guid không nhỉ? ví dụ làm chán tắt máy lúc khác làm tiếp thì cần nhập tất cả thông số id,guid,... cho giống lần làm trước phải không ?
em cảm ơn

các bác cho em hỏi khi muốn đổi ip để có thêm app down thì chỉ cần đổi ssh mới rồi rs bs làm tiếp hay phải change hết id,guid,...?
Mà mỗi lần rs bs có cần đổi guid không nhỉ? ví dụ làm chán tắt máy lúc khác làm tiếp thì cần nhập tất cả thông số id,guid,... cho giống lần làm trước phải không ?
em cảm ơn
đổi ip thi đổi may thông số kia làm chi? cứ để vậy làm. khi nào cash out acc đó rồi, làm acc khác mới thì moi doi. bạn hiểu là 1dt chỉ làm dc 1 lần. đổi các thông số kia là thành dt khác. đang làm 1ac mà đổi chẳng khác nào 'thưa ông con ở bụi này'. admin nào dễ cho qua. thường thì khg trả dau bạn nhé! cứ dổi ip rồi làm tiếp. kg cần rs bs lam gi. con ssh yếu mà làm vậy die luôn! he!he!

chơi thử nhưng vào bs thì k có lấy 1 apps là bị gì vậy thớt

app này ra quán cày đc gần 10$ . hum sau ra log vào acc lại mất hết điểm là sao chủ thớt nhỉ :( hay nó chỉ lưu lại đúng cái máy mình ngồi :(

xài blu cùi ha?
Xác nhận vs bác là xài blue cùi $ vẫn về đều nhé, thông báo cho ae tìm tòi băm nát nó ra! :D
Test trên blue cùi nè:

Attachments

36.4 KB · Views: 73
Bs vẫn chiến bình thường nha mấy bác. Sr mấy bác pm yahoo bảo e chỉ chiến offer android ko thấy tl nhé. E ko dạy chiến offer đâu :)

Bs vẫn chiến bình thường nha mấy bác. Sr mấy bác pm yahoo bảo e chỉ chiến offer android ko thấy tl nhé. E ko dạy chiến offer đâu :)
bs của mình lúc được lúc ko, ko biết bị lỗi gì bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week