Spotlight Offer: ?$/h ???

sting

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Tình hình em đã trải qua tất cả các nghề rồi :|
Captcha: 1$/h
Mấy site Nga: 1.5$/h
...

Giờ còn offers là chưa thử qua, từ newbie đến pro và super pro cho em hỏi, 1 giờ làm dc bao nhiêu $? Tất nhiên là làm liên tục và chăm chỉ trong 1h đó rồi :| Nếu trên 2$ thì em sẽ nhảy sang offers :| Thank mọi người nhiều!

offer nếu biết làm thì 2$/1h thì bt rồi đó cậu:)

làm thì biết :m131: cái gì cũng hỏi, ko cố gắng thì cái gì cũng thế thôi :m020:

Tình hình em đã trải qua tất cả các nghề rồi :|
Captcha: 1$/h
Mấy site Nga: 1.5$/h
...

Giờ còn offers là chưa thử qua, từ newbie đến pro và super pro cho em hỏi, 1 giờ làm dc bao nhiêu $? Tất nhiên là làm liên tục và chăm chỉ trong 1h đó rồi :| Nếu trên 2$ thì em sẽ nhảy sang offers :| Thank mọi người nhiều!
4,5$/h:binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Nếu làm cho biết cho vui thì nên học qua cho khỏi áy náy . còn xác định làm cái nghề của mình thì nên chung thủy với nghề hiện tại đi ;) vì nghề nào cũng có pro cả ;))

Catpcha thì khỏi nói rồi =)) Mấy site nga thì max dc 1.5$/h à :( ko hơn được Chỉ còn trông chờ vào offer :))

vậy thì e nên tìm 1 sư phụ , tận tình nâng bi :"> tỷ như tượng đài chém gió thì có a Master - ng mà ai cũng biết là ai đấy :-" ko thì theo chick gà nhưng phải cẩn thận kẻo ass nở bông , ko thì 4rum nhiều nhân tài lắm cứ lân la mà bắt chuyện thể nào chả có thầy mà theo :> good luck \m/

vậy thì e nên tìm 1 sư phụ , tận tình nâng bi :"> tỷ như tượng đài chém gió thì có a Master - ng mà ai cũng biết là ai đấy :-" ko thì theo chick gà nhưng phải cẩn thận kẻo ass nở bông , ko thì 4rum nhiều nhân tài lắm cứ lân la mà bắt chuyện thể nào chả có thầy mà theo :> good luck \m/
Nói thật, em ghét nhất cái trò tìm sư phụ gì gì đó =)) Tự tìm hiểu vẫn tốt hơn, tự lực cánh sinh :|

Mi nhớ nha zone :( :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week