Help Offer có từ lúc nào

hoclamoff

Junior
Reactions
69
MR
0.026
Lang thang trong box offer, thấy có topic bác kia bảo đã có thâm niên 8 năm trong nghề offer, lại nhớ đến vài tháng trước có bác bảo cũng có thâm niên 5 năm trong offer, cũng nghi ngờ, mà cũng chả có cơ sở nào để nghi ngờ :binhsua18:

nên mạo muội lập topic này để các thánh vào phán xem thật ra hình thức offer này có tự bao giờ vậy :m019:

(P/S: không biết lập topic trong box này có đúng ko nên xin mod cho sống vài ngày :m107:)

offer có từ năm 2003 rồi cậu

Mấy network nó sống kiểu j khi dân vn mình toàn cheat nhỉ?
Info thu thập được toàn ảo.

ừ 10 năm rồi, năm 2014 là offer đóng cửa đó, bem dzữ quá mà ;))

inbox cho cái yahoo để sau này mua lại acc vip72 coi boydam :binhsua31:
trời, mình vừa sell cho ông bạn mình cách đây 2 phút :|
p/s: mình ko phải boydam :|

trời, mình vừa sell cho ông bạn mình cách đây 2 phút :|
p/s: mình ko phải boydam :|

òh, cậu sell vip72 nhiều quá giờ trở thành thương hiệu rồi, mỗi khi định mua acc vip72 là nhớ tới cậu :binhsua25:

năm 2014 đóng cửa mà năm 2013 ,hoàng văn vinh đã đi scam rồi
Hàng văn vinh là ai vậy, cho cái info xem, nghe quen quen :)

- - - Updated - - -

òh, cậu sell vip72 nhiều quá giờ trở thành thương hiệu rồi, mỗi khi định mua acc vip72 là nhớ tới cậu :binhsua25:
cũng đâu phải buôn bán gì, tại mua về toàn đen đủi đúng lúc off chán, ít thời gian, nên mình sell gỡ gạc thôi :">

:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:đi ra thôi.

offer có trước khi võ lâm truyền kỳ ra mắt , lúc đó dân làm offer ít lắm mà đc cái làm 1 lần $ nhiều , trung bình vừa làm vừa chơi game 3,4 tiếng đc 20,30$ , mà giá $ lúc đó có 14,5 , 15k VND / 1USD , rồi từ khi võ lâm truyền kì ra mắt đồ bán trong game còn giá cao hơn làm offer , nên dân MMO lúc đó bỏ offer bớt đi hẳn chuyển sang cày game , offer chỉ thực sự đông lại vào 2011 , chứ lúc 2010 vẫn còn ít người cày offer

offer có trước khi võ lâm truyền kỳ ra mắt , lúc đó dân làm offer ít lắm mà đc cái làm 1 lần $ nhiều , trung bình vừa làm vừa chơi game 3,4 tiếng đc 20,30$ , mà giá $ lúc đó có 14,5 , 15k VND / 1USD , rồi từ khi võ lâm truyền kì ra mắt đồ bán trong game còn giá cao hơn làm offer , nên dân MMO lúc đó bỏ offer bớt đi hẳn chuyển sang cày game , offer chỉ thực sự đông lại vào 2011 , chứ lúc 2010 vẫn còn ít người cày offer

thì ra là vậy :m019:
hồi đó còn mê học nên chả biết dek gì :m019:

dạo này ông Vinh rảnh nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,002
Latest member
khoic1

Most viewed of week