Tutorial offer android minpay 2,5$ có tut cheat

roof vừa xong đây các bác nhé nhận $ sau 5 phút redeem :D
pr cash.jpg

chúc thớt với mọi người kiếm tiền thật nhiều về cho gia đình cho đất nước nha :D thật vui vì thấy một cộng đồng MMO chung sức chung lòng.ai cũng cố gắng phát huy như thớt nha :D

Con này chỉ chơi được IP VIệt Nam thôi, fake IP ko chơi được đâu, mà thằng này cheat choác nó cho bay ngay. Thế nên chơi IP VIệt Nam ko có ref thi 5-7 hôm đủ min rút về xong rồi ngồi mà mốc mõm nhé. Còn thớt ăn được vài 3 lần là do có ref thôi. Newbie đừng tưởng bở. Cả 4 trang cứ có tut rồi là cheat được thế lọ thế chai ngứa lỗ nhị quá

Con này chỉ chơi được IP VIệt Nam thôi, fake IP ko chơi được đâu, mà thằng này cheat choác nó cho bay ngay. Thế nên chơi IP VIệt Nam ko có ref thi 5-7 hôm đủ min rút về xong rồi ngồi mà mốc mõm nhé. Còn thớt ăn được vài 3 lần là do có ref thôi. Newbie đừng tưởng bở. Cả 4 trang cứ có tut rồi là cheat được thế lọ thế chai ngứa lỗ nhị quá
Thuốc đắng dã tật ..... :D

em nói là có cách cheat rồi mà bác

Nhìn cái proof ai chơi qua là đủ biết, chỉ được cái khôn vặt lưu manh giả danh thằng cheat. Có được ít tiền cũng Ko giàu được đâu chỉ tội làm người ta ghét là chính thôi

Nhìn cái proof ai chơi qua là đủ biết, chỉ được cái khôn vặt lưu manh giả danh thằng cheat. Có được ít tiền cũng Ko giàu được đâu chỉ tội làm người ta ghét là chính thôi
Bác ko làm thì thôi chả ai ép bác. Bác thấy mấy bác nhận tut của em họ đã nói gì chưa

"Tut cheat kiếm đủ minpay 2.5$ trong 1-2 ngày"
(~2500point với 500point được tặng khi ref và 2000point làm trong 2 ngày hết app ko cheat cũng đủ 2000, cheat cũng đủ 2000 để đủ minpay rút về) ôi tút gì ảo diệu cheat cũng như không cheat thế này thì ai mà kêu ca gì được, thằng nào mà ban thím cho được, thím quả là lợi hại, ảo diệu vô cùng.:3

Thôi, thua thím, chào tạm biệt và thân ái.

"Tut cheat kiếm đủ minpay 2.5$ trong 1-2 ngày"
(~2500point với 500point được tặng khi ref và 2000point làm trong 2 ngày hết app ko cheat cũng đủ 2000, cheat cũng đủ 2000 để đủ minpay rút về) ôi tút gì ảo diệu cheat cũng như không cheat thế này thì ai mà kêu ca gì được, thằng nào mà ban thím cho được, thím quả là lợi hại, ảo diệu vô cùng.:3

Thôi, thua thím, chào tạm biệt và thân ái.
Bác đọc kĩ chưa. 500point được cộng dồn với app tải. Mà bác chăm chỉ 2 ngày cũng ko có app để bác tải đủ minpay đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,894
171,940
Latest member
Nhpo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back