Got Paid Offer androi có thể được xem là một nghề không mọi người

Mình vừa được tuyển vào team androi.Vào làm việc được hướng dẫn + bao luôn sock.Làm từ 7h30 sáng đến 7-8 giờ tối mới về,làm được khoảng 9-10k 1 ngày.Admin trả cho mình 12k/1k,mình tính làm nhiều lắm 1 tháng cũng được khoảng 300k là khoảng 3tr5 thôi,mà thời gian làm việc thì nhiều mọi người cho mình xin ý kiến có thể bám trụ nghề này với mức lương như vậy được không.thanks mọi người
leader trả thế tôt rồi bạn ạ
chủ yếu là bạn làm quá tệ hoặc leader support quá tồi thôi
chứ làm gì cả ngày dc co 10$
minh tuyen mem tra 12k , mem tu lo sock kia, nhưng chủ yếu là mem có thể kiếm 500k 1 ngày sau khi đã chia chác các thứ
rate leader paid ko quan trọng, quan trọng là leader có giỏi hay không

Là nghề làm thêm trong lúc bác đi học hoặc lúc bác chưa có việc làm thì dc, chứ ai lại làm cheater cả đời đâu bác. Mà xem ra bác bị admin bóc lột sức lao động quá nặng rồi.
mình chả hiểu bạn khởi đầu tốt đẹp như thế nào mà bảo admin boc lột
bao sock paid 12k mà bóc lôt
lúc trước token người ta còn trả 5k/1$ kìa

mình chả hiểu bạn khởi đầu tốt đẹp như thế nào mà bảo admin boc lột
bao sock paid 12k mà bóc lôt
lúc trước token người ta còn trả 5k/1$ kìa

Ngày làm 12 tiếng ra ngoài xin chân chạy bàn nhà hàng khách sạn , hay quán nét cũng được 4-4.5tr nữa là bác ơi . Vậy là bóc lột quá rồi còn gì nữa

Đang lấy mmo làm nghề chính trong lúc đi học lại . Khi nào nắm đc = đại học rồi lấy mmo làm nghề phụ :rolleyes:

Đang lấy mmo làm nghề chính trong lúc đi học lại . Khi nào nắm đc = đại học rồi lấy mmo làm nghề phụ :rolleyes:
thiệt ghê, vừa đi học vừa đi làm tháng hơn 2 chục quá ghê :rolleyes:

thiệt ghê, vừa đi học vừa đi làm tháng hơn 2 chục quá ghê :rolleyes:
Lai rai đủ xài . Mục tieu lấy dc bằng đại học :D:D:D . Có ng nhà dắt vô làm cho khoẻ

thế lúc làm xong bị net phát hiện cheat rồi nó éo paid cho Ad đó rồi thằng AD đó nó éo có tiền paid thím tính đến chuyện đó chưa.

nói chung là lúc nào cũng thủ sẵn 1 bộ hồ sơ đi xin việc đi cho chắc cú. mấy cái này ko theo lâu dài được đâu.
thế đã tính tới chuyện xin việc ở ngoài, công ty nó phá sản rồi nó éo trả lương cho nhân viên chưa:D

làm 12 tiếng một ngày mà có 3.5tr là hơi bèo rồi bạn ơi :confused:
một người lao động phổ thông 8h/ngày kiếm được 4tr/tháng là bình thường
mà đừng tưởng làm mmo là ngon, suốt ngày ngồi cắm đầu vô máy tính dễ ngu người lắm, không gian tù túng, thà ra ngoài làm hít khí trời cảm thấy thoải mái hơn nhiều, tạo được nhiều mối quạn hệ xã hội nữa ;)

em cũng muốn vào team có bác nào hót em với không yêu cầu được như thớt là em vui lắm rồi:D

Ngày làm 12 tiếng ra ngoài xin chân chạy bàn nhà hàng khách sạn , hay quán nét cũng được 4-4.5tr nữa là bác ơi . Vậy là bóc lột quá rồi còn gì nữa
không đoc kĩ hả bạn.
thằng admin nó padi 12k/1$ mà
còn thằng đó làm kém quá, ngày làm dc co 10$ mà mất 12 tiếng
nên cuối cùng là mới nhận dc lương có 3.5 chai,
chứ thằng admin có trả lương đâu, nó trả theo san phẩm mà

cũng ko có gì là bóc lột lắm , tiền lương tỷ lệ thuận với khả năng và đam mê của mình mà, còn về căn bản, thì khi bạn làm 1 việc gì đó để kiếm ra tiền bằng chinh sức lao động của mình thì công việc đó là một nghề rồi, còn lại là do bản thân của mình thôi, có đam mê và có ý chí phấn đấu với công việc đó thôi, làm gì có thành công nào có miếng cơm nào là tự động đc bưng lên trc mặt mình đâu, tất cả mọi thành công đều phải trải qua 1 quá trình phấn đấu và đi lên mà. ai cũng vậy mà, còn trẻ thì hãy cố gắng thôi,

chả bù bên mình , lúc tuyển 1 người làm . ngày 6 tiếng. Bao socks, tool, lương cứng 5 tr + mà người làm còn kêu mệt. chắc bỏ người quen tuyển người lạ còn hơn

Last edited:
12k/1$? 1$ = 22k mà? :confused:
1$ tra cho tui 8k thôi, nhưng 1 ngày bạn tạo cơ hội cho tui làm dc 1 triệu thì tui keo cả đống mem cuả tui cho bạn "bóc lột" thoải mái\
tui còn bonus cho bạn thêm 200k mỗi ngày nữa

cũng đang offer , đang sống với nó đây b, cheat choác đủ kiểu ngày 1m 2m, lúc trc nạp hs xin việc h nó gọi bảo đi làm mà thấy ngại vì tháng thử việc 4m @@

giả lương 8k/$ đây. có bóc lột quá không nhỉ. mem ngày kiếm 200- 300k bt. chỉ ăn với làm thôi chả lo nghĩ gì. nhưng ad phá sản lúc nào k biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom