OFF lớn tại TP Hồ Chí Minh

Status
Not open for further replies.
Ohm! Tao cũng định thế đấy! :))
Biết ngay mầy có mưu đồ xấu goài.... ANh em cẩn thận với tên này nhá nhá :m199:

- - - Updated - - -

cafê xong rùi về..cỡ 5h chứ nhiu mà hết xe @@
Bắt 1 chuyến xe Buyt tận trăm km đi cafe thui thà ở nhà pha Netcafe uống luôn cho xong :m199:

hết các tăng thì sáng mai về
sáng 5h có xe buýt rồi
mày xem thử coi thông chỗ đó chứa nỗi hết ko...

Ai ko đi thì bữa đó ở nhà mở TIVI lên! Đài MMO nhé! Truyền hềnh trực tiếp buổi OFF MMO luôn cho ai đi ko được! :))

Ai ko đi thì bữa đó ở nhà mở TIVI lên! Đài MMO nhé! Truyền hềnh trực tiếp buổi OFF MMO luôn cho ai đi ko được! :))
tần số nhiu z dò mãi k thấy

Túm lại là anh em có đi có góp vốn ăn nhậu thì lựa người khác làm thủ quỹ nhá, tên Kiệt này không đáng tin đâu, cẩn chừng nó ôm 1 cục (chỉ vài triệu) ra xe về Vĩnh Long đới :))

mày xem thử coi thông chỗ đó chứa nỗi hết ko...

k đủ thì chia làm 2 chỗ
ai tới trước ngồi trên lầu
ai tới sau trên lầu hết chỗ thì xuống dưới nhà ngồi
nick 100 mấy post của mày đâu mà reg nick mới vậy

:binhsua24: đù,đông như ruồi luôn

k đủ thì chia làm 2 chỗ
ai tới trước ngồi trên lầu
ai tới sau trên lầu hết chỗ thì xuống dưới nhà ngồi
nick 100 mấy post của mày đâu mà reg nick mới vậy
có nick máy trăm post mà ra đi rùi:))

Thông báo: tin cực HOT!
Ngày mai đi Ốp sẽ có 1 nhân vật quan trọng mà ai cũng muốn gặp! Đó là trùm scam:
Uytinlagi!

:m077: cái j đấy , tin này tin được không

Thớt cho 1 vé nhé. Tăng 1 nếu ko kịp thì tham gia tăng 2 hen

thớt cho 1 vé nhé. đi xem mặt mũi thớt thế nào? :)

Bạn Kiệt, remove tên tớ giúp, vì một số ly do giờ giấc và địa điểm nên join hok được. Chúc anh em offline vui vẻ !
Thanks !

Bạn Kiệt, remove tên tớ giúp, vì một số ly do giờ giấc và địa điểm nên join hok được. Chúc anh em offline vui vẻ !
Thanks !

tin buồn tới với em..dân capcha....muốn gặp huynh từ lâu rùi :D...

ĐÃ CHUẨN BỊ LÊN XE>>>>21h30...chuẩn bị off lớn nhé...SAY VỀ KHÔNG SAY Ở LẠI UỐNG TIẾP CHO SAY...RỒI VỀ nhé...:D

Up lên cho nó HOT nhỉ
Anh em nên tham gia nhiệt tình nhé đây là cơ hội để anh em gặp mặt học hỏi và trao đổi kinh ,nghiệm

em là newbie...mong mai được gặp gở mấy a pro kiếm con đường làm ăn...ở ngoài làm ăn khó khăn quá...:(

sdt em :XXXX

Up lên cho nó HOT nhỉ
Anh em nên tham gia nhiệt tình nhé đây là cơ hội để anh em gặp mặt học hỏi và trao đổi kinh ,nghiệm
:m036: In come baby :m036: zô zô zô Yeah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! bùm chét bùm bùm bùm bùm chét bùm :m036:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom