• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Off AliExpress Android

con này chiến non ak :)
chỉ có blue nào chưa từng lead thì mới lead đc , nghĩa là trong bộ nhớ của blue chưa hề có data ẩn của con ali express ấy , cài lại 1 blue ngon lành , cài xong các thứ cần thiết trong blue xong save file Android lại , rồi vào wipe change lead thôi , lead xong đè lại file Android wipe change lead típ
Sino cho hỏi chiến dịch thế này làm đc k:

Campaign Description & Details:
GEO: RU,MX,BR,SA
Noted:
1. You can only run this offer by yourself,you can not give the offer other networks.Otherwise,there would be penalty
2. Creatives are in attachment. If you want to use other creatives, you must send them to me to get approval. Otherwise, if your creative cause problem for us, you will get penalty.
Please use good-quality traffic!
Restrict traffic from targeted geography: All traffic outside of the targeted geographies will be redirected to other offers.
Campaign Description & Details:
GEO: RU,MX,BR,SA
Noted:
1. You can only run this offer by yourself,you can not give the offer other networks.Otherwise,there would be penalty
2. Creatives are in attachment. If you want to use other creatives, you must send them to me to get approval. Otherwise, if your creative cause problem for us, you will get penalty.
Please use good-quality traffic!
Restrict traffic from targeted geography: All traffic outside of the targeted geographies will be redirected to other offers.

Net này là gì vậy mấy pro. Inbox cho mình phát được không? Đang học làm.

pub
pub
pub @@
auto lead cũng sắp thành sản phẩm công nghiệp rồi.
ae offer cũng chết đói thôi

giờ vầy , mình cài win xong là win nó mới keng xà beng đúng ko ? xong mình tạo 1 file ghost để đó , xong mình típ tục dùng win của mình , rồi tải JAV , tải tools vớ vẩn rồi máy bị nhiễm virus đúng hem ? rồi máy bị lỗi tè le , khi đó mình làm gì ? bung file ghost thôi :D

bluestacks củng vậy , mình cài blue mới thì nó chưa có dữ liệu gì hết , mình tạo 1 file backup bằng cách copy file android trong thư mục C:\ProgramData\BlueStacks
rồi mình vào blue lead con aliexpress , lúc mình lead là nó cài vô blue mình 1 thư mục ẩn để đánh dấu là blue này có cài rồi , giờ mình xóa app , wipe , change lead lại củng ko đc , vậy giờ mình làm gì ?
bung lại file backup hồi nãy mình save và wipe change rồi lead thôi :D

trước khi tạo file ghost mình có thể cài sẵn chrome , firefox , yahoo

trước khi backup blue mình có thể cài sẵn xchanger , device info , vân vân

Quá tỉ mỉ ròi, ai mà hỏi nữa bị phạt 20k vnd
Đáng cho pro 1 like

mình cũng dùng xchanger nhưng chỉ ăn dc lần đầu, mình nghĩ tại chưa sạch data nnưng k biết làm sạch kiểu gì
hóng cao nhân nào

Mình nhớ không lầm là bác là người khởi đầu sự nghiệp android cho mình, nhớ thời đó đọc bài viết hướng dẫn làm FMF của bác và kiếm khá từ nó. Thanks!
Rãnh pm yahoo chém gió chơi :D

giờ vầy , mình cài win xong là win nó mới keng xà beng đúng ko ? xong mình tạo 1 file ghost để đó , xong mình típ tục dùng win của mình , rồi tải JAV , tải tools vớ vẩn rồi máy bị nhiễm virus đúng hem ? rồi máy bị lỗi tè le , khi đó mình làm gì ? bung file ghost thôi :D

bluestacks củng vậy , mình cài blue mới thì nó chưa có dữ liệu gì hết , mình tạo 1 file backup bằng cách copy file android trong thư mục C:\ProgramData\BlueStacks
rồi mình vào blue lead con aliexpress , lúc mình lead là nó cài vô blue mình 1 thư mục ẩn để đánh dấu là blue này có cài rồi , giờ mình xóa app , wipe , change lead lại củng ko đc , vậy giờ mình làm gì ?

Cảm ơn cậu đã hướng dẫn nhiệt tình :)

làm thế mà dùng xchanger ko bị 10p àk ???????????????????????????????

Mình nhớ không lầm là bác là người khởi đầu sự nghiệp android cho mình, nhớ thời đó đọc bài viết hướng dẫn làm FMF của bác và kiếm khá từ nó. Thanks!
Rãnh pm yahoo chém gió chơi :D

à cũng lâu rồi mình k chơi, dạo này thất nghiệp nên mới quay lại
giờ mọi thứ nó thay đổi nhiều nên còn phải học hỏi nhiều :D

:( thôi nốt lần này thôi , mốt kín lại :( sorry...
xóa hết mấy cmmt kia đi, ko là nát dài dài :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back