Ask Off AliExpress Android

hên xui , ma kinh nghiệm là vào cái san phẩm bấm mua rồi nhập lung tung thoat ra vao một sản phẩm khác kéo qua kéo lại là lead :):):)

hên xui , ma kinh nghiệm là vào cái san phẩm bấm mua rồi nhập lung tung thoat ra vao một sản phẩm khác kéo qua kéo lại là lead :):):)

Thực ra mình làm như bạn đó cứ nhập kiếm sản phẩm linh tinh, có điều mình làm chỉ lead lần đầu tiên từ đó về sau chả thấy lead nữa hic:(

Con này chưa miss bao giờ vì nó dễ lead nhất :O

mình cũng dùng xchanger nhưng chỉ ăn dc lần đầu, mình nghĩ tại chưa sạch data nnưng k biết làm sạch kiểu gì
hóng cao nhân nào

Con này mở lên là lead rồi, k xịt phát nào!

ôi được mở rộng tầm mắt rồi, biết thêm được 1 thứ :)

chỉ có blue nào chưa từng lead thì mới lead đc , nghĩa là trong bộ nhớ của blue chưa hề có data ẩn của con ali express ấy , cài lại 1 blue ngon lành , cài xong các thứ cần thiết trong blue xong save file Android lại , rồi vào wipe change lead thôi , lead xong đè lại file Android wipe change lead típ
net gì đấy Sino

chỉ có blue nào chưa từng lead thì mới lead đc , nghĩa là trong bộ nhớ của blue chưa hề có data ẩn của con ali express ấy , cài lại 1 blue ngon lành , cài xong các thứ cần thiết trong blue xong save file Android lại , rồi vào wipe change lead thôi , lead xong đè lại file Android wipe change lead típ

dùng tital backup đó hả pro, mình vẫn chưa hiểu sao đè lại file android mà vẫn lead vậy vì máy đấy đã lead rồi mà. xin hỏi ngu

giờ vầy , mình cài win xong là win nó mới keng xà beng đúng ko ? xong mình tạo 1 file ghost để đó , xong mình típ tục dùng win của mình , rồi tải JAV , tải tools vớ vẩn rồi máy bị nhiễm virus đúng hem ? rồi máy bị lỗi tè le , khi đó mình làm gì ? bung file ghost thôi :D

bluestacks củng vậy , mình cài blue mới thì nó chưa có dữ liệu gì hết , mình tạo 1 file backup bằng cách copy file android trong thư mục C:\ProgramData\BlueStacks
rồi mình vào blue lead con aliexpress , lúc mình lead là nó cài vô blue mình 1 thư mục ẩn để đánh dấu là blue này có cài rồi , giờ mình xóa app , wipe , change lead lại củng ko đc , vậy giờ mình làm gì ?
bung lại file backup hồi nãy mình save và wipe change rồi lead thôi :D

trước khi tạo file ghost mình có thể cài sẵn chrome , firefox , yahoo

trước khi backup blue mình có thể cài sẵn xchanger , device info , vân vân
Ok thanks pro, đã hiểu ra nhiều điều, vậy là do tool xchanger ko xóa sạch data dc đúng ko,

Ok thanks pro, đã hiểu ra nhiều điều, vậy là do tool xchanger ko xóa sạch data dc đúng ko,
nó xóa app thôi chứ tool nào mà tự tìm đc file ẩn mà xóa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back