HYIP oc7an.com lãi giờ Up to 5,5% hourly for 30 hours (Instant)

Chính xác 100%. mới dính thằng revcoin 1 vố đau hơn hoạn kìa. mịa dep cả đống vào đó chưa dc nữa vòng. site PR hoàng tráng, đầu tư khủng nhất trong các site HYIP năm nay mà cũng fast SCAM. mịa nó. HYIP này hên xui là chính. Site đó toàn pro thế giới và 4 rum dep cả vài k $ vào đó mà cũng chết chứ cùi bắp như tụi mình chẳng là gì hết đâu mà check với ko check :D

các tay to tuyển ref Revcoin nhiều lắm mà nó đứt sớm, k biết Recyclix đình đám ra sao :D

các tay to tuyển ref Revcoin nhiều lắm mà nó đứt sớm, k biết Recyclix đình đám ra sao :D
Ở đây còn nhiều khuc mắc lắm để tìm hiểu xem sao đã. kiểu này chắc phải nhờ interpool :D

Received Payment 0.5 USD from account U12243764 to account U8548848. Batch: 147850753. Memo: API Payment. Withdraw to convit from OC7AN Limited.

30h đúng ko , chả biết sống nổi qua 20h ko -_-

@GunsNRoses , bác xem cho em nhé, có rồi đó ạ

OK bác, thế mọ người hay dùng PM ạ

OK bác, thế mọ người hay dùng PM ạ
Dùng cả 2 cậu à và rất nhiều ví khác nữa. tùy site mà ứng biến cho kịp thời :D cậu cứ theo mình vài site là hiểu ra vấn đề thôi

đang học đây ạ

Em vẫn theo bác nhé
ngocquyhoang
10$
1BznXFA8SpHBT7q2GvuW2v5gGBrz7cHzBC
RB cậu nhé. thank cậu! mình rút 0.5 của cậu nó trừ phí 0.06. đến giờ vào rút cậu nhé. rút từng giờ đó :D
You've successfully sent 0.0006 BTC (worth $0.36 USD) to 1BznXFA8SpHBT7q2GvuW2v5gGBrz7cHzBC.

OK bác, em ngủ quên đến sáng mai có dc ko ạ

OK bác, em ngủ quên đến sáng mai có dc ko ạ
uh. mình rút vài vòng nữa cũng đi ngủ thôi chứ ai mà thức canh cho hết 30h :D. sáng mai vào rút

cho mình hỏi theo 10$ thì thì nhận được lãi bn và khi nào thì về vốn. mình ko biết về HYIP. mọi người hướng dẫn giúp mình với.

cho mình hỏi theo 10$ thì thì nhận được lãi bn và khi nào thì về vốn. mình ko biết về HYIP. mọi người hướng dẫn giúp mình với.
lãi 5$. hàng giờ vào rút. 30h thì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week