SCAM OBERON INVEST LIMITED - oberoninvest.com

hix, để xem là học phí hay là bánh mỳ bác ạh. Cho mình hỏi là để có rcb mình phải post xác nhận deposit lên thread hay là auto rcb vậy nhỉ?

hix, để xem là học phí hay là bánh mỳ bác ạh. Cho mình hỏi là để có rcb mình phải post xác nhận deposit lên thread hay là auto rcb vậy nhỉ?
Bạn đăng ký theo link của chủ thớt đúng không? Đúng thì inbox mình nhé. Post link monitor bị mod xóa:D

chơi tầm 5 ngày rồi rút thì ngon, còn cố nữa thì trời bit :rolleyes:

Tham gia! :)
Dear Chien Nguyen Dinh (dcnguyen)

We have successfully received your deposit Ƀ0.10000000 Bitcoin to ADVANCED PLAN 0.15% HOURLY.

Your Account: n/a
Batch: 2d4c2a84420264261630aa1935f649dbe0752350d357f588377d4105f0db3401
Compound: 0%.

Thank you.
Oberon
https://oberoninvest.com
Dep 0.1 cơà

rút phát về ngay, an toàn là trên hết :D

Payment Instantly:

Ƀ0.00557267 has been successfully sent to your Bitcoin account 1Lhsvu7ujFdiVLNaw4kr4MtBiBep2w8fqe.
Transaction batch is CWAK1VQ4KTNOD2VWQSOAYWJMXY.

Mình xuống thuyền rồi, earning bù vào 5% là hoà vốn, rcb làm theo hướng dẫn nhưng cứ checking mãi mà tiền không về nên thôi luôn.

Mình xuống thuyền rồi, earning bù vào 5% là hoà vốn, rcb làm theo hướng dẫn nhưng cứ checking mãi mà tiền không về nên thôi luôn.
Sao kỳ vậy bác. Bác thử chat với admin trang đó xem. Còn không report lên đây vì quịt RCB.

Sau khi release dep thì vào trang request rcb không thấy request của mình nữa. xem như là kinh nghiệm vậy, chat admin trước khi release dep.

Sau khi release dep thì vào trang request rcb không thấy request của mình nữa. xem như là kinh nghiệm vậy, chat admin trước khi release dep.
Chỉ cần bác DEP vào thôi là phải có RCB rồi. Cho dù bác release thì cũng đâu có quyền xóa được. Mình nghĩ bạn nên làm cứng lên vì tiền RCB cũng nhiều lắm á:D

ông nào quỵt RCB, cung cấp hình ảnh, tên ref rõ ràng, không lại vu oan cho người ta.

Thể hiện sự ngu ngơ của mình vậy: mình theo link ở #1 đăng ký, xong rồi hỏi một bạn chơi trước lấy link rcb, click vào thấy id=453, đưa xuống cuối trang khai báo, xong thấy acc mình trong All RCB Info For OBERON INVEST LTD với trạng thái checking, cơ mà rút dep về thì ko thấy acc trong trạng thái nữa. Có khi mình làm sai chỗ nào ấy, ko biết người cấp rcb luôn.

Thể hiện sự ngu ngơ của mình vậy: mình theo link ở #1 đăng ký, xong rồi hỏi một bạn chơi trước lấy link rcb, click vào thấy id=453, đưa xuống cuối trang khai báo, xong thấy acc mình trong All RCB Info For OBERON INVEST LTD với trạng thái checking, cơ mà rút dep về thì ko thấy acc trong trạng thái nữa. Có khi mình làm sai chỗ nào ấy, ko biết người cấp rcb luôn.
bạn login rồi nhấn vào link này https://oberoninvest.com/?a=referals
chụp ảnh màn hình up lên xem

How much I have to deposit to make $100 per week?

À, upline là hyipregular

Payment Instantly:

Ƀ0.00524487 has been successfully sent to your Bitcoin account 1Lhsvu7ujFdiVLNaw4kr4MtBiBep2w8fqe.
Transaction batch is CWAK4VRPQKTN4D6UC87TVKVIG1.

À, upline là hyipregularView attachment 86743
Thế là đúng rồi còn gì.
Nhớ trang này tớ cũng mất 6$ tiền RCB trên hyipdollar tội lập nhiều id nhận RCB monitor nó éo trả ^^

Thế là đúng rồi còn gì.
Nhớ trang này tớ cũng mất 6$ tiền RCB trên hyipdollar tội lập nhiều id nhận RCB monitor nó éo trả ^^
Bác cheat bị mon bắt thì nó del request k trả là đúng rồi còn gì :D:D:D

Bác cheat bị mon bắt thì nó del request k trả là đúng rồi còn gì :D:D:D
Lỗi bên mình thì mới nói dc nhẹ nhàng thế chứ ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week