• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Ở TPHCM!Cần vay tiền gấp đễ làm công việc (Có CMND, Sổ Hộ Khẩu, Quận 1 )

Status
Not open for further replies.

CaChepVang

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Mình Ở TPHCM , hôm nay kẹt quá nen mạo mụi lập topic vay tiền gấp để giai quyết công viec gấp , mình cần vây khoảng 2.5 dến 3tr trong vòng 3 ngày thôi lãi xuất nhiêu % cụng được . Mong Các Bạn o TPHCM gần mình giúp mình . CMND va Hộ Khẩu đều Quan 1 . Co gì Pm YH Mình Nhé Mấy Bạn . Yh: akani_vn

S/p : Cũng Xin Nói Thật Là Tiền Mình Đã Dồn Hết Vào Reg Banks US Cho Mấy Bạn Kia , Hien Con Trai Mình Đang Ở Quê Đang Bị Sốt MÀ Mình Không Còn Tiền Để Gửi Về Cho Vk Cho Con Di Benh Vien . Mong các Bạn Giúp Mình .

Last edited:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Tiệm cầm đồ thẳng tiến :p:p:p

beentran

Junior
Reactions
202
MR
0.000
Mình Ở TPHCM , hôm nay kẹt quá nen mạo mụi lập topic vay tiền gấp để giai quyết công viec gấp , mình cần vây khoảng 2.5 dến 3tr trong vòng 3 ngày thôi lãi xuất nhiêu % cụng được . Mong Các Bạn o TPHCM gần mình giúp mình . CMND va Hộ Khẩu đều Quan 1 . Co gì Pm YH Mình Nhé Mấy Bạn . Yh: akani_vn
mua hàng trả góp qui ra tiền mặt có thể giúp được bạn đó, lâu nhất là 2h là có tiền, nếu cần gấp thì làm như vậy thôi

S/p : Cũng Xin Nói Thật Là Tiền Mình Đã Dồn Hết Vào Reg Banks US Cho Mấy Bạn Kia , Hien Con Trai Mình Đang Ở Quê Đang Bị Sốt MÀ Mình Không Còn Tiền Để Gửi Về Cho Vk Cho Con Di Benh Vien . Mong các Bạn Giúp Mình .

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.020
Chat with me via Skype
Sổ hộ khẩu thì cứ ra tiệm cầm đồ, k thì ra mua hàng trả góp, nhiều hình thức chứ gì đâu mà phải khó khăn thế thớt
Sổ HK thì mình k biết chứ CMND fake thích bao nhiêu k có :D

Sổ hộ khẩu thì cứ ra tiệm cầm đồ, k thì ra mua hàng trả góp, nhiều hình thức chứ gì đâu mà phải khó khăn thế thớt
Sổ HK thì mình k biết chứ CMND fake thích bao nhiêu k có :D
đồng ý với bạn, nhanh nhất là mua hàng trả góp, nếu có nghề nghiệp ổn định thì ok nó duyệt 1h tới 2h là xong có tiền

khaithongcua

Newbie
Reactions
55
MR
0.002

Đi chỗ khác SCAM đi trời. Nick vừa tạo xong vô mượn tiefn - Khổ THÁNH thật
- mmo4me.com không phải chỗ SCAM có thể sống được. Anh em nào đồng ý cho mình 1 like nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week