• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ntboy810]Vụ việc khangluan0x đang đối chất. Close 3:15 PM 5/10/2012(VN).

Status
Not open for further replies.

hiepxp

Hero
Reactions
775
MR
0.000
topic băng` chứng giao dịch va` pay cho nick khangluan0x scam ở đây: http://mmo4me.com/showthread.php?52779-Acc-HMA-moi-mua-bi-ng-ban-change-pass-_-
topic khangluan0x yêu câu` unbaner ở đây: http://mmo4me.com/showthread.php?52943-Unban-Khangluan0x-ai-noi-minh-scam-thi-vao-day&p=985659

==> việc scam đã được tính toán tư` trc, nên việc change IP để post cũng ko có j la` khó hiểu, cái nay` chắc ai cũng biết, tôi ko cân` nhắc lại
==> băng` chứng nick khangluan0x trong mmo4vn scam la` rõ rang`, vi` tôi pm inbox nên chỉ có nick nay` bt, con` việc tạo chứng cớ ngoại phạm, tôi nghĩ nếu la` ng có kinh nghiệm thi` quá đơn giản. tro` trẻ con.
==> mod nao` unbaner hãy giải thích đi nao`, nick nao` scam thi` phải chịu trách nhiệm, trong chuyện nay` khangluan0x chỉ nói la` bị hack, vậy la` giải quyết đc vấn đê` ah, vậy tôi la` ng bị hại mất tiên` cũng như không ah. :|

tôi nói cho bạn biết khi có thư trong inbox thì mmo4vn sẽ email về mail của tôi.
nick của tôi là khangluan0x, trên SVIT tôi cũng là khangluan0x và tôi chưa scam của ai kể từ khi vào SVIT từ 2010
tôi ở UG thì cũng chưa scam ai, và tôi cũng xin thưa vs bạn rằng, 5LR ko là j để tôi phải đi scam rồi mỏi mồm giải thích vs bạn như vậy

tôi nói cho bạn biết khi có thư trong inbox thì mmo4vn sẽ email về mail của tôi.
nick của tôi là khangluan0x, trên SVIT tôi cũng là khangluan0x và tôi chưa scam của ai kể từ khi vào SVIT từ 2010
tôi ở UG thì cũng chưa scam ai, và tôi cũng xin thưa vs bạn rằng, 5LR ko là j để tôi phải đi scam rồi mỏi mồm giải thích vs bạn như vậy
tôi đoi` lại công băng`, nick của bạn scam tôi, tôi ko nói 5lr la` cái j, bạn ko phải lên mặt

nếu thế thì đưa ra bằng chứng xác thực, tôi ko dùng cái yahoo nào là khangluan0x, bạn nên biết điều đó!

Mình là người unban cho khangluan. Checked qua teamviewer.

@khangluan vs hiepxp hãy ngồi lại với nhau bàn bạc nhé.

Nếu có thắc mắc cả 2 pm yahoo: ntboy_810 nhé.

BQT MMO4VN.

nếu thế thì đưa ra bằng chứng xác thực, tôi ko dùng cái yahoo nào là khangluan0x, bạn nên biết điều đó!
tôi pm inbox nick của bạn, việc nick của bạn lấy yahoo nao` chat với tôi sao tôi bt đc, bạn lấy nick j chat chả đc, bạn nói bạn ko dung` thi` tôi phải tin bạn ah :|

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Mình là người unban cho khangluan. Checked qua teamviewer.

@khangluan vs hiepxp hãy ngồi lại với nhau bàn bạc nhé.

Nếu có thắc mắc cả 2 pm yahoo: ntboy_810 nhé.

BQT MMO4VN.

"tôi pm inbox nick của bạn, việc nick của bạn lấy yahoo nao` chat với tôi sao tôi bt đc, bạn lấy nick j chat chả đc, bạn nói bạn ko dung` thi` tôi phải tin bạn ah"

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

==> việc scam đã được tính toán tư` trc, nên việc change IP để post cũng ko có j la` khó hiểu, cái nay` chắc ai cũng biết, tôi ko cân` nhắc lại
==> mod căn cứ vao` IP ma` dám khẳng định nick đó bị hack ah, nếu mai tôi change IP sau đó đi scam, tôi bảo bị hack, mod thấy sao, vãi thật :|

vậy bạn thử nghĩ xem
1 scammer khi scam xong thì cần j vào mỏi mồm giải thích?
scam xong thì êm rồi, đc tiền rồi có cần thiết như tôi bây giờ ko?

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

bạn hiểu j về IP? bạn biết IPS hoạt động thế nào?

Theo Rule Forum.

ntboy810 unban để khangluan có thể đối chất vụ việc.

@khangluan sẽ có 24h để đối chất.

@hiepxp hãy bình tĩnh giải quyết.

BQT MMO4VN

vậy bạn thử nghĩ xem
1 scammer khi scam xong thì cần j vào mỏi mồm giải thích?
scam xong thì êm rồi, đc tiền rồi có cần thiết như tôi bây giờ ko?

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

bạn hiểu j về IP? bạn biết IPS hoạt động thế nào?

thiếu j cách: log trên vps, log băng` VPN, sau đó out ra va` log băng` IP VN :|

Bạn bị hack nick trong khi đang bán hàng.Mà lại không thông báo,thì trong time giao dịch bạn phải chịu trách nhiệm chứ.Đừng nói 5$-lỡ 500 hay 5000$ thì sao,Chẳng nhẽ lập 1 topic ra,Có người mua,xong nói bị hack nick là xong được à.Dân svi.Dân UG mà để bị hack nick thì cũng đừng có tự xưng mình tham gia cái gì hết ấy
:binhsua12:

theo mình cách thanh minh tốt nhất là show túi tiền ra túi tiền có trên 1 chai thì 5$ scam làm gì :D

theo mình cách thanh minh tốt nhất là show túi tiền ra túi tiền có trên 1 chai thì 5$ scam làm gì :D
Thanh minh kiểu này thì mấy thằng admin ptc,ptu,offer...Chẳng có thằng nào là scam cả.Nếu 1 tỷ thì ngoại lệ :binhsua04:

Vậy cậu khangluan0x trả lời dùm:

Thằng hack nick 4r mmo nhưng tại sao lại biết được info acc hma trong mail ? Vậy là nó phải lấy info trong mail đúng ko? Cậu bị hack acc mail nào ? Dân ug sao để bị hack dễ vậy cậu, từ acc 4r cho đến mail ?

Việc fake ip đv dân ug chỉ là chuyện nhỏ như hiepxp đã nói lúc nãy thôi.

thì mình nghĩ gì mình nói đó nếu ko nghèo đói thì đi scam của bạn 5$ làm gì => chứng minh được việc hack nick có khả năng là thật bạn có cần phải to mồm thế không mình ở đây là người trung gian chứ có bên nào đâu bạn phải nói thế

Vậy cậu khangluan0x trả lời dùm:

Thằng hack nick 4r mmo nhưng tại sao lại biết được info acc hma trong mail ? Vậy là nó phải lấy info trong mail đúng ko? Cậu bị hack acc mail nào ? Dân ug sao để bị hack dễ vậy cậu, từ acc 4r cho đến mail ?

Việc fake ip đv dân ug chỉ là chuyện nhỏ như hiepxp đã nói lúc nãy thôi.

với dân có kinh nghiệm la` có thể lam` băng` nhiêu` cách, UG cang` thông thạo, ko thi` anonymous va` lulzsec bị cong` số 8 hết rôi` :|

acc hma là email nào? chẳng email nào của mình bị hack cả..
cái acc mmo4vn này mình để pas dễ quá nên nó đoán pass loạn tử cung.
cậu lấy bằng chứng đâu kêu acc hma là email của mình @@s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back