Find Service NtAutomation - Phần mềm tự động hóa công việc trên Chrome hoàn toàn MIỄN PHÍ

Xin bác hướng dẫn script với: click vào một button chỉ định trên website. Tưc là mỗi lần bấm chạy script thì nó click vào button đấy mà ko tắt trình duyệt. Rồi có thể gán script đấy vào bàn phím ko. Ví dụ: bấm Ctrl + L thì nó chạy script.

Team đang cố gắng đưa ra phiên bản mới tốt hơn với GoLogin miễn phí, lưu Profile offline. Cảm ơn sự ủng hộ của anh em ;)

Cái này ko thân thiện tí nào, ng ko rành thì ko bao giờ sài đc, ng rành rồi thì lại tự làm hoặc sài cái khác cho tiện.

Cái này ko thân thiện tí nào, ng ko rành thì ko bao giờ sài đc, ng rành rồi thì lại tự làm hoặc sài cái khác cho tiện.
điều khiển chrome không phải một công việc dễ dàng để ai cũng có thể dùng phần mềm dễ như xem phim được, mình đã cố gắng làm thân thiện lắm rồi. Bạn cảm thấy cần sửa chỗ nào có thể đóng góp để mình sửa nha!

mình có 1 file txt chứa những kí tự mình cần, auto này có hỗ trợ lấy kí tự trong file txt ra để làm việc k bác

mình có 1 file txt chứa những kí tự mình cần, auto này có hỗ trợ lấy kí tự trong file txt ra để làm việc k bác
có bạn ạ, bạn dùng read_first_line_and_delete nha!

có bạn ạ, bạn dùng read_first_line_and_delete nha!
thank bác, em muốn mở 1 tab chrome cài sẵn extension thì có dc k ạ, ới cả lệnh start browser ban đầu e thiếu gì mà nó khởi động 1 đống tab lên thế ạ, e đang muốn mở 1 tab để code thao tác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,610
Latest member
truongconpro

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom