Airdrop NRG - ENERGI Listed Nhiều Sàn Airdrop Dễ Dàng Nhận 100 Coin (~184$)

Cả ngày nay ko có thời gian giờ mới up được con này cho mọi người nhanh tay đăng ký nha:

Cryptopia, Coinexchange và CryptoBridge là 3 sàn đã Listed NRG - ENERGI

Trươc tiên tải ví ENERGI

Tải ví dành cho máy tính : https://www.energi.world/downloads
Ví điện thoại thì coinomi.com Khuyên dùng, gọn nhẹ dễ sử dụng Ví của ENERGI các bạn tải về cài đặt rất lâu.
Androi Vào CH Play tìm : coinomi wallet
IOS Thì App Store tìm : coinomi wallet

Tải về cài đặt, trong quá trình cài đặt nhớ lưu lại 18 chữ mà lúc tạo vị có Đây như là PRIVATE KEY CỦA VÍ MEW rất quan trọng, Sau Khi lưu xong thì nhập lại 18 chữ này để xác nhận, tới cài đăt MK cho đăng nhập, 18 Chữ vừa mới lưu để sau này Backup lại ví.

Tạo ví ENERGI vào mục Setting bấm +coin để Add Ví ENERGI xong đến mục RECEVIE nhắp ngón tay lên địa chỉ ví để copy ví.

Mình trình bày phần tạo ví chi tiết vì sợ có bạn sẽ có nhiều thắt mắc:

Các bạn có thể ủng hộ mình thoe link này nha

http://earndrop.energi.world/register.php?ref=7807

B1: Điền thông tin đăng ký, Kích hoạt số điện thoại, vào email lấy mã kích hoạt. (Phần này mình nói gọn chắc ai làm bên này thì biết mấy này rồi)

B2: Điền thông tin để KYC

Phần ảnh xác thực các bạn tải 2 ảnh như này là đc:
Anh 1:

Anh 2: Chụp Selfie : trên giấy viết: #Energy 6/28/2018 (là ngày hôm nay)

3. Làm Nhiệm vụ, kéo chuột xuống click trên các Icon.
Các bác check ví coinomic xem, mình vừa nhận được 100 NRG

0/0 NRG

Em làm con này biết bao lâu rồi mà nó còn Under Review mấy cái task đã làm nữa. Chán thật. có ai giống như em ko?

Rốt cuộc là nó đã pay hay chưa? Và sao của mình vẫn còn review task là sao vậy cà? :(

Xác nhận là NRG trên ví là 0.00 NRG và trên web cũng không có gì. *** mợ!!!
thế là do bác chưa đủ đẹp CHAI rồi :D đùa chứ nhận được coin mà ko vui nổi .mịa lúc làm cứ ngỡ đc ăn 184$/nick cơ giờ chưa đc 25$/nick + cái vụ chia 3 tài sản trade

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,835
Latest member
nosege
Back
Top Bottom