Tutorial novatube.ru- trả tiền cho xem video

thanh toán auto :)

Đang hóng new list của bác mod từng ngày :D
list mới cũng chưa nhiều lắm, mà chưa có thời gian tổng hợp lại các video cũ chưa có trong list nữa >.<
Tí nữa tổng hợp các video mới trước đã :D

ok mình đã gửi list video mới tính đến 2-12-2013. Khi nào có thời gian mình bổ sung nốt số video thiếu còn lại :D
đã nhận được tool.
thớt cho mình hỏi hôm thứ 7, chủ nhật vừa r thớt có share tool ko ? tại 2 hôm đó mình ko onl đc nên ko biết.
hiện tại mình mới có 2 file tool của thớt :)

Привет. Я проголосовал за твою страницу. Жду ответный голос.
ЛЁГКАЯ РАБОТА ПРЯМО КАК ДЛЯ ДЕТЕЙ rucaptcha.com/?from=6567 И ПОЛУЧАЙ ДЕНЬГИ!!! НАБИРАЙ РЕФЕРАЛОВ, — ТОЛЬКО ОТКРЫЛСЯ!!!
И ПРОВЕРЕННЫЙ ГОДАМИ uh.ru/a/0/96731

có 1 a nga inbox cái này chả biets là gì quẳng

ai ref thì cứ để lại mail để mình gửi tool nhé :)

http://novatube.ru/registration/9303

Thông tin site:
1. Site trả 0,025 cho 1 video bạn xem.
2. Min pay 5 rúp (thanh toán tự động)

Chú ý:
1. Khi ĐK phần WMR bạn chỉ điền số : Nếu WMR của bạn là Rxxxxxxxxx (bạn chỉ cần điền xxxxxxxx)
2. Khi xem video, mỗi video phải cách nhau ít nhất 10s nếu ko sẽ bị coi là ko xem hết video mà cheat (click start rồi tắt luôn)
(Nhưng anh em có thể me xem khoảng 10s rồi tắt xem video tiếp theo :D hoặc tốt nhất là xem hết vì video thường rất ngắn)

proof :)
View attachment 25895

Có auto tự động xem video , các bạn đăng ký xong để lại mail để mình gửi auto qua mail nhé :)
Đã ref: ID junbjn98
Mail: [email protected] :)

ok mình đã gửi nốt các video còn thiếu, còn những bạn mới mình cũng tổng hợp đầy đủ vào 1 list chung rồi nên ko cần phải lo thiếu video nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back