Paypal nói ko với ptc lâu rồi, cái này là kịch bản dựng sẵn của nó. Một vài tháng sau nó bảo paypal nó bị limit, lúc đó nó sẽ giở trò. Chớ có ham hố đầu tư nhiều, mấy cái công ty trụ sở Anh quốc gì đó ai đăng ký ko được, gần như 90% công ty online là có trụ sở tại Anh thôi. Neobux, clixsense, gpt, scarlet-clicks.info đều bị paypal xử rồi.
Cái toppic này chắc cũng giống topic trò rồng gì đó làm cho một số anh em mất tiền ko ít rồi, quan điểm cá nhân thôi.
Cám ơn chia sẻ của Bạn!
Mỗi người mỗi chí hướng, mỗi người chọn con đường riêng cho mình để đạt tới thành công.
Chúc bạn thành công trên con đường bạn đã chọn!

Paypal nói ko với ptc lâu rồi, cái này là kịch bản dựng sẵn của nó. Một vài tháng sau nó bảo paypal nó bị limit, lúc đó nó sẽ giở trò. Chớ có ham hố đầu tư nhiều, mấy cái công ty trụ sở Anh quốc gì đó ai đăng ký ko được, gần như 90% công ty online là có trụ sở tại Anh thôi. Neobux, clixsense, gpt, scarlet-clicks.info đều bị paypal xử rồi.
Cái toppic này chắc cũng giống topic trò rồng gì đó làm cho một số anh em mất tiền ko ít rồi, quan điểm cá nhân thôi.
Cám ơn quan điểm cá nhân của Bạn!
Nhưng mình ko hiểu cái thông tin Paypal nói không với PTC ở đâu ra, chắc là trong 1 lớp cao học nào đó mà bạn tham gia.
Xin đính chính lại là Paypal vẫn là 1 trong nhưng kênh thanh toán chủ lực của các trang PTC nhé.
Bằng chứng của chính bản thân mình:

Bằng chứng từ Proof of Payments của Norclix

Tin chắc còn rất rất nhiều anh em còn bằng chứng, nếu có thể thì up lên để giúp bạn này củng cố lại kiến thức nhé.
Chúc Các bạn thành công!

Thể thì mod nên dẹp luôn cái mục ptc đi cho nhanh để không làm mất thời gian của ae
Đó là ý kiến cá nhân của mình thôi, đương nhiên ko phải 100% chơi là bị vậy, vì mình thấy đôi người có chiến thuật tốt họ vẫn có lời ít,

Đó là ý kiến cá nhân của mình thôi, đương nhiên ko phải 100% chơi là bị vậy, vì mình thấy đôi người có chiến thuật tốt họ vẫn có lời ít,
Ừ, cám ơn Bạn!
Hy vọng có cơ hội được cùng chiến đấu với Bạn!
Chúc bạn thành công!
:D:D:D:D:D:D:D

Ừ, cám ơn Bạn!
Hy vọng có cơ hội được cùng chiến đấu với Bạn!
Chúc bạn thành công!
:D:D:D:D:D:D:D
Tôi ref cho bạn rùi đó, chơi thêm thằng này xem sao, nguồn kiếm tiền của nó ko đa dạng như neobux

Tôi ref cho bạn rùi đó, chơi thêm thằng này xem sao, nguồn kiếm tiền của nó ko đa dạng như neobux
Ừ, tin chắc với mức độ phát triển như hiện nay nó sẽ mở rộng thêm phương thức kiếm tiền cho Member trong thời gian tới.
Đặt niềm tin và hy vọng mình sẽ trở thành người tiên phong bên cạnh một người khổng lồ mới của PTC.
Chúc Bạn thành công!

Có cho click trên điện thoại không, biểu đồ cũng ít quá, danh sách rr đơn giản không nhiều tùy chọn, không chọn một lúc nhiều con được

Có cho click trên điện thoại không, biểu đồ cũng ít quá, danh sách rr đơn giản không nhiều tùy chọn, không chọn một lúc nhiều con được
Có lẽ nó cũng giống Facebook, tính năng sẽ được bổ sung dần dần!
Theo mình thì nó cũng sẽ giống như Window của MCS từ...đến Win 98 đến Win XP...đến Win 10....
Từ từ khoai sẽ nhừ nhé. Cũng không thể đòi hỏi quá cao từ 1 vị khách mới được.
Chúc Bạn thành công!

ủng hộ 1 ref

Nhưng mình ko hiểu cái thông tin Paypal nói không với PTC ở đâu ra, chắc là trong 1 lớp cao học nào đó mà bạn tham gia.
Xin đính chính lại là Paypal vẫn là 1 trong nhưng kênh thanh toán chủ lực của các trang PTC nhé.
View attachment 117936

View attachment 117937
Tin chắc còn rất rất nhiều anh em còn bằng chứng, nếu có thể thì up lên để giúp bạn này củng cố lại kiến thức nhé.
Chúc Các bạn thành công!
Đúng rồi PTC giờ chỉ cho PM thôi, chữ paypal ko cho nưa mà

mà dr click giá bèo quá, nên thôi ko chơi nữa

Đúng rồi PTC giờ chỉ cho PM thôi, chữ paypal ko cho nưa mà
Bó tay với Cụ này.
Chắc em phải đưa Account và Pass Paypal của em để Cụ kiểm tra thì Cụ mới tin.
Chỉ có những người đã rút được tiền từ PTC bằng Paypal mới biết rõ nhất.
Dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẻ ý kiến!
Chúc bạn thành công!

Nó sẽ bèo nếu mình chỉ là Standar, mà Site PTC nào cũng vậy. Muốn ko bèo thì cày cuốc rồi nâng cấp lên bạn nhé.
Tham khảo ở đây nhé bạn!

Chúc Bạn thành công!

bây giờ chơi ptc mà cứ chờ vào DR click thì không ăn thua đâu/

View attachment 117936

View attachment 117937
Chúc Các bạn thành công!

Newbie lúc nào cũng vậy.
Cần gì bằng chứng, cứ hỏi member trong forum là biết thôi, Clixsense còn bị xử nữa kìa, thằng admin Neobux hùng hồn tuyên bố Paypal love us ( love neobux), mấy ngày sao Paypal xử luôn. Mấy site này còn tồn tại là do có offerwall, minijobs, khảo sát - nó có nguồn thu để trả members, còn trang này chủ yếu là click ads kiếm tiền. Site này members chủ yếu nạp tiền thuê ref, nâng cấp để kiếm lợi nhuận, chứ có mấy ai mua quảng cáo đâu - nguồn thu thừ quảng cáo là không đáng kể, mấy mô hình ptc mà ko có nguồn khác ngoài quảng cáo thì có thể xem như ponzi ( lấy tiền người sau trả người trước) sớm hay muộn cũng tiêu, vấn đề là lâu hay mau
Bây giờ có mấy trang PTC còn paypal đâu, có chăng là tạo lòng tin với newbie thôi

Last edited:
Newbie lúc nào cũng vậy
Cần gì bằng chứng, cứ hỏi member trong forum là biết thôi, Granbux,Clixsense, thằng admin Neobux hùng hồn tuyên bố Paypal love us ( love neobux), mấy ngày sao Paypal xử luôn
Bây giờ có mấy trang PTC còn paypal đâu, có chăng là tạo lòng tin với newbie thôi
Cám ơn bạn!
Đúng, giờ tôi là Newbie nhưng rồi sau sẽ là Oldbie và khi đó chắc bạn vẫn là Newbie.
Với lại 1 điều nựa: Vẫn có hàng nghìn người đang nhận tiền từ PTC qua Paypal, Cho dù Paypal không chấp thuận PTC nữa thì vẫn còn hàng nghìn phương thức thanh toán khác. Vẫn có hàng nghìn người VN vẫn nhận được tiền từ PTC mà không cần Paypal. Hỏi mấy anh dùng PM, Payeer. Skrill.....thì là biết. Paypal không thể quyết định số phận của cả ngành PTC được sắp tới PTC nó còn chuyển hết sang Bitcoin rồi đó ạ.
Cập nhật thông tin nhanh hơn chút nữa đi bạn nhé!
Chúc bạn thành công!

Newbie lúc nào cũng vậy.
Cần gì bằng chứng, cứ hỏi member trong forum là biết thôi, Clixsense còn bị xử nữa kìa, thằng admin Neobux hùng hồn tuyên bố Paypal love us ( love neobux), mấy ngày sao Paypal xử luôn. Mấy site này còn tồn tại là do có offerwall, minijobs, khảo sát - nó có nguồn thu để trả members, còn trang này chủ yếu là click ads kiếm tiền. Site này members chủ yếu nạp tiền thuê ref, nâng cấp để kiếm lợi nhuận, chứ có mấy ai mua quảng cáo đâu - nguồn thu thừ quảng cáo là không đáng kể, mấy mô hình ptc mà ko có nguồn khác ngoài quảng cáo thì có thể xem như ponzi ( lấy tiền người sau trả người trước) sớm hay muộn cũng tiêu, vấn đề là lâu hay mau
Paypal là duy nhất à?

Thắc mắc nhờ thớt giải đáp:
-1 lần mình thuê được bao nhiêu ref
- thuê 1 lần được nhiều tháng không hay chỉ gia hạn được 1 tháng
- nạp bằng paypal mà rút bằng hình thức khác được không
Thank
- 1 lần thuê tối đa 100rr
- thuê 1 tháng, hết phải gia hạn
- muốn rút qua cái nào thì phải có tối thiểu một lần nạp qua cái đó

- 1 lần thuê tối đa 100rr
- thuê 1 tháng, hết phải gia hạn
- muốn rút qua cái nào thì phải có tối thiểu một lần nạp qua cái đó
Chuẩn rồi bạn nhé!
Mình bổ sung thêm chút xíu thôi:
- Số lượng tối đa thuê 1 lần sẽ tùy theo cấp độ.
- Thời gian thuê lần đầu tiên là 1 tháng, sau đó bạn có thể gia hạn lâu hơn tùy theo tài chính.
- Mình mới chỉ rút bằng PM (Đã ok nhé)
Chúc các Bạn thành công!
Bạn có thể tham khảo về max khi thuê Ref như hình dưới:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week