Em lamd norclix theo link bác đưa nhưng sao em kick ads 1 ngày limit được có 100 ads thui bác nhỉ. E newbie nên đang tìm hiểu và muốn làm free

Bác nào giúp em với . gần 3 tuần rồi
Gửi ticket 2 ngày rồi không thấy gì

Attachments

10 KB · Views: 99
SCAM rồi nhé có pay cũng ko pay cho ai 100% ROI === ko đầu tư

đứt mẹ nó rồi, a e dis tập thể thôi nhỉ.

Mình đầu tư paypal, ai cùng cảnh giơ tay dis cùng nhau mới lấy lại dc tiền

Cám ơn quan điểm cá nhân của Bạn!
Nhưng mình ko hiểu cái thông tin Paypal nói không với PTC ở đâu ra, chắc là trong 1 lớp cao học nào đó mà bạn tham gia.
Xin đính chính lại là Paypal vẫn là 1 trong nhưng kênh thanh toán chủ lực của các trang PTC nhé.
Bằng chứng của chính bản thân mình:
View attachment 117936

Bằng chứng từ Proof of Payments của Norclix
View attachment 117937
Tin chắc còn rất rất nhiều anh em còn bằng chứng, nếu có thể thì up lên để giúp bạn này củng cố lại kiến thức nhé.
Chúc Các bạn thành công!

Cảnh báo từ lâu rồi
Cuối cùng thì kéo theo một số mem vào ăn cam
Paypal dispute thì hên xui - PM, Payeer mất trắng

dự đoán là 1 tháng nữa nó scam thì vẫn có ăn, éo ngờ nhanh quá, mình mở dis rồi, a e mở đi

Theo dõi thread này từ đầu tới giờ. Và tới giờ có thể thấy được kịch bản quen thuộc của PTC. Site lấy tiền người sau trả cho người trước. Đến 1 thời điểm nào đó thì rút hẳn. Người đến trước và kéo được nhiều ref thì có lãi, người đến sau thì chấp nhận mất tài sản. Kẻ khôn thì lao vào ngay từ đầu và rút ra càng nhiều càng tốt trước khi nó scam. Kẻ dốt thì mù quáng đi theo đến khi mất trắng tài sản. PTC vẫn sống nhưng muốn kiếm ăn được từ nó thì quá khó rồi. Giờ lao đầu vào PTC thà đánh bạc với coin còn hơn. Đỡ mất công gửi niềm tin xong nhận lại những quả cam to đùng

Bạn nói rất đúng nhưng cũng chỉ là một phần tối của ptc mà thôi, cái hay của cuộc đời này là không có gì chỉ có một mặt. Có những site ptc sống cả chục năm nay, bạn biết vì sao không, bởi vì nó lãi ít không nhiều như những site dụ dỗ lãi cao. Mình không đầu tư vào site này là vì mình nghi ngờ vào mức lợi nhuận của nó. Nhưng còn rất nhiều site khác có lợi nhuận đấy. Mình lập ra site ptc cũng với mục đích không muốn thấy người Việt mình bị tụi nước ngoài nó lừa thôi, chúc các member luôn vững tin vào ptc trong thời gian sắp tới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom