• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Non Ref. 30k token chuyển về ví liền sau 1p30s. Nhanh ko hết các bác

Làm gì 5 tỷ. Cậu coi ở đâu
tổng 5 tỷ phát free 500 triệu

dự án giúp nhân loại phá bỏ khoảng cách về văn hóa tôn giáo, làm việc vui chơi hiệu quả. Thằng cha admin rất giàu và có xu hướng giúp đỡ nhân loại phát triển.

găm có 2 300k thôi nếu lên sàn em êm hết đi chia cho người nghèo :D

được 3 triệu token - chỉ hy vọng 0.05$/1 token :D

3m. nhìn 60k trong ví tủi thân vl:oops:
Đây là ví ai
0xFeb1d3De1b71FCeA55a5cc3b3e82237A881e6033

dự án giúp nhân loại phá bỏ khoảng cách về văn hóa tôn giáo, làm việc vui chơi hiệu quả. Thằng cha admin rất giàu và có xu hướng giúp đỡ nhân loại phát triển.

Cho thêm ít info đi bác
Theo mình biết thì 69% Free Distribution

Last edited:

Xem ở đâu. Sao thấy nó ghi 69% free 20% fouder 10% bounty 1% admin mà. 5 tỷ ở đâu

Con này chắc chắn lên ae ạ. Vướng đợt tết chứ ko quất 500 acc rồi. Cơ hội đổi đời vuột mất rồi

UCASH 21ty coin còn đc 0.07$/coin chứ em nay có 5tỷ tầm 0.2-0.3 chắc là đc :p ico xong tổng coin tầm 1,5 tỷ thì đepj :D

Update . 2/3 sẽ thông báo sàn sẽ lên. 26 sec lên sàn . Đoán là vicex.io vì 26 sàn này mở. Tổng 5 tỷ coin nhưng kế hoặc sẽ đốt 75% còn khoảng 1 tỷ 2 coin . Đang giữ 2 tr mong em nó ngon lành cành đài

Update . 2/3 sẽ thông báo sàn sẽ lên. 26 sec lên sàn . Đoán là vicex.io vì 26 sàn này mở. Tổng 5 tỷ coin nhưng kế hoặc sẽ đốt 75% còn khoảng 1 tỷ 2 coin . Đang giữ 2 tr mong em nó ngon lành cành đài
có 9 triệu hy vọng 0.001$ là ngon :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom