Referrer Non Ref. 30k token chuyển về ví liền sau 1p30s. Nhanh ko hết các bác

vodanh39

Hero
Reactions
267
MR
0.001
hy vọng được pay hết bác :rolleyes:
bác ko gom về 1 ví thì đã thấy được 60-70% là dc pay hết rồi , mà hiện tại bác đã về 2 ví thì tỷ lệ lại tăng lên đến 90% rồi vì nếu nó kiểm tra dc bác cheat thì nó đã ko pay ví nào luôn rồi , chủ yếu do bác thời gian làm các ví cách biệt nhau nên lúc nó pay cũng khác nhau:oops::oops::oops::oops:

bác ko gom về 1 ví thì đã thấy được 60-70% là dc pay hết rồi , mà hiện tại bác đã về 2 ví thì tỷ lệ lại tăng lên đến 90% rồi vì nếu nó kiểm tra dc bác cheat thì nó đã ko pay ví nào luôn rồi , chủ yếu do bác thời gian làm các ví cách biệt nhau nên lúc nó pay cũng khác nhau:oops::oops::oops::oops:
chuẩn rồi bác . mình reg thời gian khác nhau :eek:

chuẩn rồi bác . mình reg thời gian khác nhau :eek:
người ta thường nói im lặng là đồng ý , cái này bác vừa im lặng mà lại còn vừa like nữa chứ :D . Mà bác nhớ lúc send acc cho em thì trong acc vẫn còn MK nhé bác chứ đừng để MKF mà lại mất tiêu MK :oops::oops::oops:

cũng còn có khoảng 100 USDT thôi bác, tại ôm con DCN nó đâm đầu xuống vực! tiếc là tiếc con điện thoại với toàn thứ quan trọng! :(
mà bác cho em hỏi , rớt là rớt như nào bác , rớt bể hay là rơi mất dt mà ko biết , nếu là rơi mất thì bác tình nghi rơi ở địa điểm nào cho em cái địa chỉ em đi dò tìm :oops::oops::oops::oops:

là mất bác ạ! trên đường đi công chuyện về, móc điện thoại không thấy đâu, thuê bao không liên lạc được! đã khoá sim! chào các bác em đi giải đen đây! :(

là mất bác ạ! trên đường đi công chuyện về, móc điện thoại không thấy đâu, thuê bao không liên lạc được! đã khoá sim! chào các bác em đi giải đen đây! :(
số bác thật là nhọ :( thuê bao rồi thì thôi em cũng ko đi dò tìm .... rút exp lần sau chuẩn bị 2 cái DT đi bác 1 cái sử dụng liên lạc 1 cái sử dụng cho mmo :oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week