Help Nơi thảo luận của newbie đây.

Tuần 30-40$, đôi lúc có tuần phải ăn ...Khoai trừ bữa ạ :D
Có thời gian ngồi ngó market 1 tý thì sẽ thấy đầy cơ hội để ăn . Chả qua là các bác không nhìn ra cái cơ hội ấy nó xuất hiện vào lúc nào thôi .

Có thời gian ngồi ngó market 1 tý thì sẽ thấy đầy cơ hội để ăn . Chả qua là các bác không nhìn ra cái cơ hội ấy nó xuất hiện vào lúc nào thôi .

Mình thì có thấy một số cơ hội, mà toàn cơ hội ăn khoai thôi à :D :D :D

:X Nhà mềnh nay có Gà nữa đấy. Thích nhé !
Em thì thấy toàn cơ hội ăn không hà, mí anh tin hok ?

Last edited by a moderator:
haizz, iem thấy forex cũng ham nhưng mà vào mấy cái topic toàn thấy giang hồ trù ẻo thôi . có thớt nào đấy hỏi có nên chơi ko thôi mà các từ như "chết", "mất sạch", "thua trắng", ăn hành", bla bla........ 1 đống:binhsua75:

haizz, iem thấy forex cũng ham nhưng mà vào mấy cái topic toàn thấy giang hồ trù ẻo thôi . có thớt nào đấy hỏi có nên chơi ko thôi mà các từ như "chết", "mất sạch", "thua trắng", ăn hành", bla bla........ 1 đống:binhsua75:

bên fxopen có mở các cuộc thi theo tuần đó bạn. nếu không muốn dep mà vẫn muốn có xèng thì mở tk xog đký tham gia chơi.
Vừa tích luỹ thêm kinh nghiệm, vừa có tiền sau này bỏ vào tài khoản oánh thật

bên fxopen có mở các cuộc thi theo tuần đó bạn. nếu không muốn dep mà vẫn muốn có xèng thì mở tk xog đký tham gia chơi.
Vừa tích luỹ thêm kinh nghiệm, vừa có tiền sau này bỏ vào tài khoản oánh thật
ui không phải là em không muốn dep bác ạ, em chuẩn chicken little nhưng mà cũng biết là muốn làm cái gì thì cũng phải chịu bỏ vốn chứ ^^. Cơ mà sau khi đọc mấy com của các thánh ở mấy top thì tưởng tượng fox độ mạo hiểm quá cao mà rất là khó ăn, đòi hỏi người tham gia phải tính toán tinh tế, bla bla @@ ( mà iem thì cũng thuộc dạng đầu siết :binhsua12:nên hơi ghê) như vậy có phải không ạ? Mong các bác giải đáp giúp iem ^^
ps: Thank bác phát này ^^

ui không phải là em không muốn dep bác ạ, em chuẩn chicken little nhưng mà cũng biết là muốn làm cái gì thì cũng phải chịu bỏ vốn chứ ^^. Cơ mà sau khi đọc mấy com của các thánh ở mấy top thì tưởng tượng fox độ mạo hiểm quá cao mà rất là khó ăn, đòi hỏi người tham gia phải tính toán tinh tế, bla bla @@ ( mà iem thì cũng thuộc dạng đầu siết :binhsua12:nên hơi ghê) như vậy có phải không ạ? Mong các bác giải đáp giúp iem ^^

Có ăn, có thua, có phân tích, có may mắn,...nếu bạn có muốn tìm hiểu nhiều hơn thì PM mình nhé

- - - Updated - - -

em là newbie hoàn toàn ko biết gì về forex
cũng định nghiên cứu cái này lâu rồi nhưng mà nghe các bác nói phải có vốn nhiều nên thôi
giờ đọc đc topic này nên em mạo muội hỏi mấy câu:
1. Chơi forex cần vốn khoảng bao nhiêu? Ý em là cần bao nhiêu để có thể thoải mái chơi chứ ko phải là minpay, như trong poker hay *** gọi là bankroll đó ạ.
2. Em biết sách về forex thì rất nhiều nhưng ko biết newbie ko biết gì thì nên đọc sách nào ạ, hoặc là có trang web nào dạy forex ko, từ giai đoạn chọn sàn nào, đăng kí, xác nhận ra sao để newbie như em làm theo cho dễ :D

chì cần 25$ là có thể mở tài khoản rồi. mình sẽ hương dẫn bạn trade nhé!

hicc vào đọc pic mà nhức cả đầu.... sr mọi người em ko hiểu lắm ( đùng ném gạch )

hicc vào đọc pic mà nhức cả đầu.... sr mọi người em ko hiểu lắm ( đùng ném gạch )

ngồi chém gió thôi mà.

- - - Updated - - -

rủi ro không cao bằng *** với hyip đâu bác

ngồi chém gió thôi mà.

- - - Updated - - -

rủi ro không cao bằng *** với hyip đâu bác
Có ăn, có thua, có phân tích, có may mắn,...nếu bạn có muốn tìm hiểu nhiều hơn thì PM mình nhé
HYIP thì iem chưa thử nhưng mà cái rủi ro với có ăn có thua của *** thì em thấm rầu ( sau 2 tuần chơi với 10$ dep vào thì quanh quẩn thắng xong lại thua h vẫn là 10$ mặc dù ngày nào iem cũng chơi tầm 20 chục cái kèo @@)

m.n tuần vừa rồi trade ổn chứ?

em là newbie hoàn toàn ko biết gì về forex
cũng định nghiên cứu cái này lâu rồi nhưng mà nghe các bác nói phải có vốn nhiều nên thôi
giờ đọc đc topic này nên em mạo muội hỏi mấy câu:
1. Chơi forex cần vốn khoảng bao nhiêu? Ý em là cần bao nhiêu để có thể thoải mái chơi chứ ko phải là minpay, như trong poker hay *** gọi là bankroll đó ạ.
2. Em biết sách về forex thì rất nhiều nhưng ko biết newbie ko biết gì thì nên đọc sách nào ạ, hoặc là có trang web nào dạy forex ko, từ giai đoạn chọn sàn nào, đăng kí, xác nhận ra sao để newbie như em làm theo cho dễ :D

1. Chơi Forex vốn tùy thôi bạn, bạn nào làm giàu hay chơi học hỏi kinh nghiệm. Mà Poker nó còn có giới hạn, Forex bác nạp nhiều , đánh lớn cũng mau nát, nạp ít ít đánh nhỏ cũng lâu hết.
2. Vào trang babypips.com để đọc, (Tiếng Anh) nhưng trình bày sáng sủa, theo chương, mọi cái cơ bản đến nâng cao. Chọn sàn thì không có ai dạy đâu vì các sàn giờ cạnh tranh lắm. Mình thì đề nghị Hotforex hoặc FXCM nhé, hai sàn này khá uy tín, xác nhận cũng dễ (gửi bank statement, hóa đơn hoặc CMND nhé).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,046
Latest member
thienlu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week