• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Rules Nội quy Box Money Exchange

Xin chào, cho mình hỏi khi vào Forums không hiện ra như trước vây? và biểu tượng của mình k hiện lên phần exchanger?

để exchanger wmz tự động cần phải đăng ký Merchant passport webmoney với webmoney ah các bạn. ko biết để tự động thanh toán hoặc nhận tiền chuyển khoản bank tranfer thì phải dựa vào API bên thứ 3 cung cấp hay ngân hàng cung cấp nhi?

chào admin và các bạn, mình đã gửi tất cả các giấy tờ verify thì admin active dùm với, làm sao để có message vậy, để có thể post, mong chỉ giáo và được giúp đỡ cho nhanh cái. thanks

2 triệu tớ còn đang đắn đo suy nghĩ nè , mình nghĩ shin nên phân cấp độ cho exchanger.

VD:
small exchanger : phí bảo hiểm 1 tr - 2 tr, 1 gd tối đa 25$. ( chủ yếu làm trung gian cho các giao dịch nhỏ, tránh các vụ scam oan uổng)
real exchanger : phí bảo hiểm 2tr - 4 tr, 1 gd tối đa 100$.
...

Khi có các danh hiệu này, mọi người sẽ tự thắc mắc và tìm hiểu từng danh hiệu thôi :).

Nếu được như vậy thì giúp các bạn muốn làm trung gian cho các giao dịch, phòng tránh scam trong forum dễ thở hơn >>> xảy ra ít scam hơn. Nếu thấy ý tưởng thì em tiên phong đóng 1 tr làm small exchange :)

Đó là những đóng góp để forum ngày phát triển tốt đẹp và ngăn chặn scam hiệu quả nhất. Mong mọi người và admin ủng hộ :).
Đồng ý với bạn, tôi muốn đóng luôn 50 triệu BH làm ăn cho uy tín

Mình không phải dịch vụ,lau lâu cần mua 2 loai : amazon và Paypal mot lúc. như vậy rao cjhung 1 topic hay sao ha mod ?

@maxryan9999 : Cho mình hỏi tại sao mình ko post bài mới trong mục này đc nữa, xem history thì trên 30 posts rồi, và nick đăng ký từ 2011, vậy mà vẫn ko post đc thì bó tay luôn!

@maxryan9999 : Cho mình hỏi tại sao mình ko post bài mới trong mục này đc nữa, xem history thì trên 30 posts rồi, và nick đăng ký từ 2011, vậy mà vẫn ko post đc thì bó tay luôn!
killuahxh Member

killuahxh Member

@maxryan9999 : Xem list post của mình trong profile thì mới biết được bạn ah, 135 post rồi, mà chỉ hiện mỗi 1 post. Có thể nhờ Admin hoặc Mod nào xem hộ mình ko? Hình như lỗi forum.

@maxryan9999 : Xem list post của mình trong profile thì mới biết được bạn ah, 135 post rồi, mà chỉ hiện mỗi 1 post. Có thể nhờ Admin hoặc Mod nào xem hộ mình ko? Hình như lỗi forum.
1 số Box không tính post(message) :)

Max

Thường cái gì khó quá thì bỏ qua đi bạn. Kiếm forum khác đăng cho nhanh :D

Max

Đúng là giọng trẻ trâu! Mem nói qui định cứng ngắc ko xem xét mà sửa đi, lại quay ra đuổi mem đi chỗ khác.

Mà 30 post thì ko khó bạn ạ, vấn đề là tôi ko thích đi spam linh tinh để đạt mốc đó, ai cũng spam cho đủ post thì cái forum nó rỗng tuếch và nhạt toẹt thôi. Tôi chỉ post khi thấy cần thiết.

Last edited:
Đúng là giọng trẻ trâu! Mem nói qui định cứng ngắc ko xem xét mà sửa đi, lại quay ra đuổi mem đi chỗ khác.

Mà 30 post thì ko khó bạn ạ, vấn đề là tôi ko thích đi spam linh tinh để đạt mốc đó, ai cũng spam cho đủ post thì cái forum nó rỗng tuếch và nhạt toẹt thôi. Tôi chỉ post khi thấy cần thiết.
"xem xét mà sửa đi "--> Bác có thể tạo topic góp ý trong Box Suggest, m chỉ quản lý, trông coi Box chứ không có quyền tự ý sửa Rule. Thân

Max

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,900
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom