Ask Nỗi lòng 1 đối tác của Yeah1.

Vì muốn có MCN bảo trợ kênh cho mình nên quyết định bỏ GA vào Yeah1.
Ăn chia 3/7, mình thì làm sấp mặt còn họ ngồi không và ''hỗ trợ'' vẫn được hưởng gần 1/3 doanh thu của mình.
và giờ đây được nhận lại cái gì. Youtube thay đổi chính sách, video của mình không vi phạm gì về NTCD và bản quyền, có chăng là thuộc diện không thân thiện với nhà quảng cáo, nội dung các video trên kênh cũng không có gì quá đáng. Đùng 1 cái họ đá kênh mình ra không thương tiếc, giờ thì kênh nằm tronng tình trạng bị tắt kiếm tiền, không MCN thèm nhận vì đã bị tắt kiếm tiền. thấy mình sao NGU quá, cứ yên ổn trong GA không phải chia cho thằng nào, giờ cũng không phải tiến thoái lưỡng nan như này.
Một lời khuyên chân thành cho các bạn là nên tránh xa Yeah1 ra, ăn chia thì nhanh lắm, giờ có biến thì đá các đối tác của họ như những con chó con, sống chết mặc bay.
Nhân đây có bác nào cùng cảnh đã có hướng xử lí chưa thì chia sẻ cho mọi người biết với, đổ bao công sức xây dựng kênh và giờ thành ra thế này thật buồn hết sức. haizzz...
Đồng cảnh với bạn. Mình có 1 kênh kids content Learn Colors Playdoh 10M view ko vi phạm nhân vật hay siêu dữ liệu gì cả cũng bị sút và Disable Monitezation chẳng có thông báo lý do gì. Đến giờ đã 3 tháng trôi qua...

Đồng cảnh với bạn. Mình có 1 kênh kids content Learn Colors Playdoh 10M view ko vi phạm nhân vật hay siêu dữ liệu gì cả cũng bị sút và Disable Monitezation chẳng có thông báo lý do gì. Đến giờ đã 3 tháng trôi qua...
Cứ GA mà chiến ấy thằng partner mà chơi làm gì

Net adsense vẫn là net ngon nhất haha

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,565
Latest member
moonrockkkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week