• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Nơi cập nhật hàng ngày, các nick yahoo, Skype, facebook, ... chuyên đi lừa đảo (SCAM) ở MMO4ME.COM

cai danh sách scam của mình nhiều lắm. nhưng toàn facebook thôi

Một bạn dùng nick Skype là wedkiemtien24h (mạo danh bạn webkiemtien24h) có dấu hiệu mạo danh lừa đảo

Các bạn chú ý display name trên Skype ko phải là nickname. Vì thế bạn này dùng "wedkiemtien24h ." để mạo danh

Bạn mạo danh này chỉ giao dịch online.

Attachments

141.2 KB · Views: 100
Một bạn dùng nick Skype là wedkiemtien24h (mạo danh bạn webkiemtien24h) có dấu hiệu mạo danh lừa đảo

Các bạn chú ý display name trên Skype ko phải là nickname. Vì thế bạn này dùng "wedkiemtien24h ." để mạo danh

Bạn mạo danh này chỉ giao dịch online.
Nay có 2 ông này add nick johnny1708, duongnnd1980. May mà search 4rum trước. Vãi thật :D
hoanganit9x < Update yahoo này !

Đã up lên #1 để anh em tránh, cảm ơn các bạn nhiều nha.

Update giúp mình nick: kirnbinh2012, kimbinhi2012 nick thật kimbinh2012

Last edited:
hotnhat2504 <== yahoo này cho vào danh sách

yahoo : mmosieuga <== scam
Update yahoo: cuipap9184
Update hộ: lovegn9 và lovenq9
Update giúp mình nick: kirnbinh2012, kimbinhi2012 nick thật kimbinh2012
https://gyazo.com/13084eff66050e5f4a9d43ebc0720ab2

Skype fake mod zduonq1980z -> rất tinh tế, nếu ko để ý chữ q
hotnhat2504 <== yahoo này cho vào danh sách

Đã cập nhật lên #1 để anh em tránh nha, cảm ơn các bạn đã thông báo.

thêm vào list yahoo ( mới add mình :mad: )
hoancodon1232009

scam scam scam

thêm vào list yahoo ( mới add mình :mad: )
hoancodon1232009

scam scam scamView attachment 68871
Cảm ơn bạn đã thông báo. Đã thêm để anh em tránh nha.
Hãy giao dịch mua bán PM BTCE, WMZ hoặc ex bank vnđ với mình qua site auto để tránh bị scam và scam fake nick, mọi giao dịch đều hoàn toàn tự động 100% một cách nhanh chóng tại : https://vnexmoney.com/

Cảm ơn bạn đã thông báo. Đã thêm để anh em tránh nha.
Hãy giao dịch mua bán PM BTCE, WMZ hoặc ex bank vnđ với mình qua site auto để tránh bị scam và scam fake nick, mọi giao dịch đều hoàn toàn tự động 100% một cách nhanh chóng tại : https://vnexmoney.com/

Điều quan trọng là các ex ko bao giờ add nick trước, hắn lộ ngay khi add mình rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom