• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM NikeVerts Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bảo mật siêu kém, danh sách proof như buxhost. Anh em chỉ nên đầu tư dè chừng thôi nhé. Một site ko có tên tuổi trên mmg.

đã mua 5$ ad, chiến thử xem sao

Đã nhận.

Bảo mật siêu kém, danh sách proof như buxhost. Anh em chỉ nên đầu tư dè chừng thôi nhé. Một site ko có tên tuổi trên mmg.

Cảm ơn bạn nhắc nhở. Nhưng nói chung không hợp với nội dung của Thread - Có thể lập riêng Topic để bàn luận mà.:eek:

Proof.0000000000003
upload_2015-6-17_0-2-25-png.54307

s k addfunds được nhỉ

Admin đang update nốt các tính năng nên tạm thời chỉ cho Buy Ads trực tiếp từ PM / PZ/ Payee.

Các tính năng khác sẽ trở lại bình thường trong vòng 2h!:p
làm mất mua upgrade recy ads :v

Đuơng nhiên là có chứ.

Nếu bạn muốn nhận RCB cũng được còn không thì để khi nào mua 10$ mình send 1 lần. (Như vậy thì mình đỡ phải check và send liên tục khi số lượng ref nhiều).

Ý bạn ?:)

Nếu chưa có Ads Value thì đợi bạn ạ. Hoặc có $$ trong PM / PZ thì dep vào mua Ads Pack thôi.

RCB cho mình luôn nha bữa giờ topic chìm quá không để ý :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back