[niftyclick] tuyển ref, ref click ngày nào nhận tiền ngay ngày đó! click đều bonus 0,1$

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
Chú ý: Hiện nay Niftyclick đã trả tiền trở lại nhé, các bạn chiến tiếp nào. Các bạn sẽ nhận tiền refback vào 20h ngày hàng ngày, không cần nhắc đâu nha. Hiện nay đã có 4 proof nha. chiến đều nào anh em ơi!

YH của mình: Maxvic2010
----------------------------------------------------------------------------------------------
*Chính sách:
Số tiền BN các bạn có thể nhận khi ref site niftyclick.com này cho mình lên tới 0.25$. Site này mình đã có 4 proof rồi. xem ảnh ở dưới nha.

+ Các bạn ref xong click hết ads bonus 0,05$/pp (cập nhật lại từ ngày 26.6. trước đó chỉ có 0.02$)
+ Cứ mỗi 4 ngày click RB 50% tiền click đó. (cập nhật lại từ ngày 26.6 vì đa số các bạn thích chính sách này. trước đó là RB hàng ngày)
+ Cuối tháng nếu click đều sẽ bonus 0,2$/pp/ref.

----------------------------------------------------------------------------------------------
*Thông tin site:
+ site mới ra Custop Script
+ Thông tin site: 0,01$/click *6ads/day Không cách ngày pay, Cứ đủ 2$ là pay bằng AP

*Link đăng ký Niftyclick.com:

*Đăng ký để lại

ID:
Acc PP:
YH:

*Proof 1:

*Proof 2:
index.php

*Proof 32:
index.php

*Proof 4:
index.php

Last edited by a moderator:
Đã đăng ký làm ref cho nhanhui , nhung nhanhui đã chuyển ref cho chủ thớt , không biết có được bonus không
ID: ultimate1214
Acc PP: [email protected]
YH: tulemi
xin lỗi bạn, nhanhui cheat click nên bị ban, bạn ấy chuyển link của mình lên để mình tuyển ref, nếu ai ref mới cho mình mình bonus ngay. nếu bạn suppot admin chuyển đc upline sang mình thì ok, bonus luôn!

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

up cái nào, kiếm $ đi các bạn ơi!

đã bonus xong! Thank!

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

đã bonus nha! Thank!

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

để 1 tuần lấy 1 lần lun nhá bạn

thanks
da nhan :))
bonus 1 lan/ 1 tuan diiiii
đã đánh dấu!:binhsua17:

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

Nào thì upppppppppppppppppppppppp!:binhsua03:

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

Thấy bác chủ thớt viết: 6ads.day *0,05*50% = 0,02$/pp.

Hình như chỉ là 0.005/click ref bác nhỉ. Mả 50% của 6 ads thì là 3 ads chứ.
Cảm ơn nhé!
đúng ra là 0,005$
nhưng mà để là 0,015$ sao mà bonus đc, thêm vào 0,005 cho nó tròn! hi

tớ cũng nghĩ là chủ thớ tính sai rồi 0.03 chứ
Mỗi ads tớ nhận được của bạn 0,005*6*50% = 0,015$ thế tớ bonus cho cậu 0,02$ vậy lời 0,005$ rồi còn sai với đúng sao nhỉ? hi!

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

:binhsua153:

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week