Help Nidust Scan SSH V2.4 test 10 days

UP phát nào :D

nãy mình để 2 tab mỗi tab 1k nhưng đơ lắm.để 2 tab mỗi tab 2k thì dis luôn.hi vọng bác ra bản chỉnh thức chạy mượt hơn

nãy mình để 2 tab mỗi tab 1k nhưng đơ lắm.để 2 tab mỗi tab 2k thì dis luôn.hi vọng bác ra bản chỉnh thức chạy mượt hơn
à mình quên nói :D tùy VPS nào nữa, còn VPS VN thì thua, Mình dùng vps FR cấu hình v là chạy dc 8k thread đó c

Đã reset all cho anh em :D

bác nghiên cứu mở đc khoảng 2 tab vps vn 2 core ram 4gb thì ngon.mỗi tab 1k 1 geo là ok..ủng hộ nhiệt tình.

bác nghiên cứu mở đc khoảng 2 tab vps vn 2 core ram 4gb thì ngon.mỗi tab 1k 1 geo là ok..ủng hộ nhiệt tình.
Cái đó là do cấu hình vps cậu ạ :D mình tối ưu hết mức có thể r, còn VPS VN thì mình cũng chưa biết làm s mà nó yếu v

mình để 3k theard 1 tab thì chạy muọt.nhưng để 2 tab mỗi cái 1k theard thì k chạy được toàn bị dis bật ra.bác chỉnh mở đc 2 tab thì tốt

mình để 3k theard 1 tab thì chạy muọt.nhưng để 2 tab mỗi cái 1k theard thì k chạy được toàn bị dis bật ra.bác chỉnh mở đc 2 tab thì tốt
bị dis là do full ram nha c. xem lại giúp mình tại nếu full cpu nó k dis đâu

là sao cậu mình vẫn chưa hiêu
Là anh làm cái update pass từng nước nữa đó ạ . :D vừa update range vừa update user/pass :D

Là anh làm cái update pass từng nước nữa đó ạ . :D vừa update range vừa update user/pass :D
Là chỉnh sửa dc trong tool, k cần mở file txt ra hả cậu

anh em sử dụng cho mình chút ý kiến với :D

user với pass từng nước giống tool maximus đấy.về giá bác để 1 tháng tầm 40 50k thôi.sau nhiều khách có thể tăng giá.

user với pass từng nước giống tool maximus đấy.về giá bác để 1 tháng tầm 40 50k thôi.sau nhiều khách có thể tăng giá.
giá mình để v quy ra cũng k bao nhiêu đâu cậu. code mấy cái này mình thấy cái nào thêm dc thì vẫn thêm chứ kiếm cũng ko dc bao nhiêu đâu, do mình thích thì mình làm chứ tính ra cũng bèo nhèo lắm, nếu cậu thấy sử dụng ổn thì ủng hộ mình :D

acc ko log vào dc thớt ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back