nickname Não Phẳng trong 4room giờ đã đổi chủ

lovetronvo

Banned
Reactions
84
MR
0.000
có 2 trường hợp xảy ra:
1. vjppro1 lên cơn điên thường niên.thi thoảng trẻ trâu có tí máu...Nhưng rất mong AE đừng lôi cái từ "Trâu Quỳ" ra mà nói nhé...Ko phải ai ở khu vực Trâu Quỳ thì đều điên cả..Đính chính:Trại điên là ở Sài Đồng..
2. vjppro1 định ném đá giấu tay.=))..Sao chú cứ phải nhận là dân Nghệ An thế...chú có thù oán rì với AE ở Nghệ An à...để gây thêm hiểu lầm cho ng khác về ng Nghệ An.Nghệ An, Thanh Hóa ko phải là người VN à?
Xác nhận: Tớ là boy Tuyên Quang đã sinh sống ở Hà Nội đc 15 năm thôi..tớ thấy nhiều người có những định kiến với dân địa phương nọ, địa phương kia(ngay cả khi tớ phản ứng khi bạn tớ chê người địa phương, ổng làm câu:"Mài sống ở HN lâu rồi ko tính.:("..ở đâu cũng vậy thôi..có kẻ nọ người kia..quan trọng là cách sống và mục đích sống của bạn.
@All:Tiếc thật, hum qua ko trực sb để chém gió với hắn=))...

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
:m146: thằng não siêu phẳng đây rồii ~~ nc náo nếu

o0rjm0o

Junior
Reactions
119
MR
0.000
người ta thấy mọi người làm việc căng thẳng nên vào giúp mọi người giải trí thư gian đầu óc thôi. Cũng phải cảm ơn người ta. Những lời nói mang tính giải trí cao thế thì không nên chấp làm gì.

vjppro1

Junior
Reactions
77
MR
0.000
topic đông vui quá ha , mình sắp đủ gạch xây xong móng rồi , còn thiếu nhiều gạch để xây cho xong nhà , mịa thằng nào vào ném gạch thì ném nhiều vào nhé , chứ tưmgf này còn ít quá .

@DDuu : anh cảm ơn cái tài xuyên tạc của em để lăng xê anh nhé ;;) ,

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
não phằng: hiểu thế nào là não phẳng. Toàn chỉ là ăn cắp:binhsua90:

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
những cái vớ vẩn mà cũng có người hưởng ứng và ném gạch ... các thanh niên ai cũng giỏi ai cũng víp ... :binhsua149:
đúng, rất vớ vẩn như những thứ khác có trong chat box này và nó đủ vớ vẫn để bạn tham gia và có comment như trên :m009:

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Hum qua LHP ta đã xung phong trận mạc và đã thất thủ trước chàng siêu vjp này :m021:. Vì lý do siêu baka:
"Não phẳng hết mức rồi ko làm nhăn lại dc nữa" :m131:

Ngoài ra còn có sự góp mặt trợ chiến của Du iu, Kutj, Recar :)) Nhưng tất cả đều pó tay.
Sau khi em ấy tiêm kích và hạ gục thành công các hàng tiền dạo gồm LHP, Recar, Kutj thì đã tiếp tục chém liên hồi và tự sướng với nạn nhân xấu số Luni nha ta.
=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week