Warning nick live:wmz24h.com 500$ btce 0171003459001 NGUYEN THI THU DAO

Status
Not open for further replies.
bạn nên để mod teamview xem cho khách quan

Khả năng teamview thì đúng như lời thớt nói, quan trọng là phía sau câu chuyện này, thì sự thật thế nào. Khó mà biết đc. :( :(

Tiền bạn ấy xem như nhẹ tựa lông hồng, thì ở đây là rủi ro, cũng mong sao cái bạn đóng bảo hiểm kia thoát nạn. :)

mình mạn phép lại xin hỏi bạn, là bạn để thằng em giao dịch vì lâu nay nó giao dịch thì không biết 1 thằng em có kinh nghiệm giao dịch như vậy sao lại như 1 người mới vào nghề vậy ???

Khả năng teamview thì đúng như lời thớt nói, quan trọng là phía sau câu chuyện này, thì sự thật thế nào. Khó mà biết đc. :( :(

Tiền bạn ấy xem như nhẹ tựa lông hồng, thì ở đây là rủi ro, cũng mong sao cái bạn đóng bảo hiểm kia thoát nạn. :)
như mình nói đó mình thấy vụ này có nhiều đểm khả nghi

Thường thì mình ghét bọn scam kinh khủng, vì mìh ghét biọ scam nên mình rất thương và đồng cảm với người bị scam.

Thấy ai chửi tụi scam là mình hả hê lắm, sướng lắm.

Riêng mỗi vụ này, đọc xong, thấy thớt vui quá, làm mình ko tài nào thương đc. Có thể với mình số tiền đó quá lớn, còn thớt thì ngược lại. Hiazzzzz

wmz24h phải đền vì đã xác nhận đang PM với thớt > trong khi đó wmz24h đang pm với scammer. @@ chia buồn...

Xong rồi mấy bác . Bác mod nói em có thể nhận lại 100% . Khi nãy cm em cũng có nói là em sẽ ủng hộ hết vào quỹ từ thiện của 4r . Giờ xin mấy bác cho em gửi trước 50% . 50% còn lại em tạm vay , để có gì dễ chỉ bảo thằng em tí , em sẽ gửi dần dần cho đủ theo đúng số tiền bị . Các bác yên tâm , tí nữa sau khi nhận refund em sẽ gửi và post biên lai tại đây ạ . Thank mấy bác

Có vụ đó nữa thì đòi xong xung vô quỹ từ thiện luôn bác :))))

@cuipap1984 :) :) :)

Xung thẳng vào quỹ đi anh.

P/s Vụ này kết thúc 1 cách chóng vắng. Hihii

Hết hóng, ai về nhà nấy.

Bác ko biết chuyện thì đừng có nói kiểu đó . Nói thế là xúc phạm người khác đấy
xúc phạm hay ko mình biết bạn biết, trời biết đất biết cái máy tính của bạn biết, bạn kêu thằng em bạn thường xuyên gd mà mắc 1 lỗi sơ đẳng thế này, phải nói là cực kỳ sơ đẳng, quá đên cho ông ex kia tội chủ quan thôi
Với lại nói là làm sao giờ đc lấy lại 100% lại ko xung công vào quỹ TT

Exchange @wmz24h có trách nhiệm và nghĩa vụ bảo vệ khách hàng, làm ex thì phải có nghiệp vụ giao dịch rồi
@nguyentrung6792 và khách hàng nói chung cũng phải tự bảo vệ lấy mình

Mình thấy cả 2 bạn đều ẩu, nhưng bên ex @wmz24h ẩu hơn khi confirm mà không có chi tiết giao dịch. Nhưng trách nhiệm chính thì lại thuộc về exchange

Khoảng thời gian từ 11:44 AM từ cái reply đầu tiên của bạn thread cho đến 3:16 PM là dư thời gian để scam chuẩn bị ABC

Exchange theo rules đền 100% rồi

xúc phạm hay ko mình biết bạn biết, trời biết đất biết cái máy tính của bạn biết, bạn kêu thằng em bạn thường xuyên gd mà mắc 1 lỗi sơ đẳng thế này, phải nói là cực kỳ sơ đẳng, quá đên cho ông ex kia tội chủ quan thôi
Mình đâu có nói là ko xung đâu bác , mình có cm ở trên rồi mà . Mà thôi mấy bác có nghi mình lừa đảo hay dụ hay gì gì đó là chuyện mấy bác , miễn sao mình ko phải thế là dc . Chắc do thấy mình hâm hâm điên điên quá nên mấy bác ghét cũng phải :( :(

cái này sao giống mấy vụ án dân gian thời xưa mà mình không nhớ là gì nhưng người chủ thực sự thì tiếc khi phải chia cho người kia còn người được chia kia lại dửng dưng và tỏ ra vui mừng

Đọc từ đầu đến cuối tội cho bác ex coment mỗi mấy từ mất toi 11 củ. Quá nhanh quá nguy hiểm :D

Exchange @wmz24h có trách nhiệm và nghĩa vụ bảo vệ khách hàng, làm ex thì phải có nghiệp vụ giao dịch rồi
@nguyentrung6792 và khách hàng nói chung cũng phải tự bảo vệ lấy mình

Mình thấy cả 2 bạn đều ẩu, nhưng bên ex @wmz24h ẩu hơn khi confirm mà không có chi tiết giao dịch. Nhưng trách nhiệm chính thì lại thuộc về exchange

Khoảng thời gian từ 11:44 AM từ cái reply đầu tiên của bạn thread cho đến 3:16 PM là dư thời gian để scam chuẩn bị ABC

Exchange theo rules đền 100% rồi
theo rules là vậy nhưng nếu những người làm bên pháp luật hay đây là 1 vụ án ngoài đời thường thì cảm thấy có cái gì đó lấn cấn nhỉ !

nhưng mà ex thì còn phải có kn hơn chứ ông í cũng mắc lỗi sơ đẳng còn rì :D vụ này dị vc đóng từ thiện là cái kết đẹp rồi :D

Mình đâu có nói là ko xung đâu bác , mình có cm ở trên rồi mà . Mà thôi mấy bác có nghi mình lừa đảo hay dụ hay gì gì đó là chuyện mấy bác , miễn sao mình ko phải thế là dc . Chắc do thấy mình hâm hâm điên điên quá nên mấy bác ghét cũng phải :( :(
chẳng ai ghét bạn cả, chỉu thây sthawsc mắc toàn thằng em bạn gd mà nó mắc 1 lỗi sơ đẳng thế sao .
Mà thôi dù sao bác cũng xung 100% vào TT mà nên bác thắng cũng tốt

nhưng mà ex thì còn phải có kn hơn chứ ông í cũng mắc lỗi sơ đẳng còn rì :D vụ này dị vc đóng từ thiện là cái kết đẹp rồi :D
EX là loại chủ quan điển hình của các DV trong MMO mình đấy bạn .

cái này sao giống mấy vụ án dân gian thời xưa mà mình không nhớ là gì nhưng người chủ thực sự thì tiếc khi phải chia cho người kia còn người được chia kia lại dửng dưng và tỏ ra vui mừng
Bác buồn cười quá .
Mỗi người một tính , em cũng nói ở trên rồi , giờ có mất bác u sầu cáu gắt này kia tiền nó cũng chả về dc , trước kia em cũng mất nhiều tiền vào cá độ này kia rồi nên em ngẫm dc nhiều thứ . chả việc gì phải thế cả .
Còn em thì cũng giao dịch nhiều lần mới mấy bác trên này rồi , bác mod cuibap1984 khi nãy còn tự pm skype em chứ còn ko thèm inbox nick mmo của em để hỏi nữa .
Với lại nếu như em dựng chuyện để lừa đảo thì bác có thấy là em quá rảnh không , mặc dù giờ em mới gửi 50% vào hội từ thiện nhưng em hứa sẽ gửi dần dần tới khi đủ , em đâu có chạy làng :(
Chị #acevnvn chắc cũng lâu rồi nên chắc ko nhớ em , trước em cũng có giao dịch với chị nhiều .
Mà thôi bỏ qua đi , mấy bác nói em sao cũng dc , em chả tranh cãi làm gì nữa :( :(

Attachments

40.5 KB · Views: 56
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn