Warning nick live:wmz24h.com 500$ btce 0171003459001 NGUYEN THI THU DAO

Status
Not open for further replies.
vì tính cẩu thả của bạn và bạn nói tiền mất kiếm lại đc thì bỏ qua đi, mấy thằng NGU như bạn thấy mà bực mình.
Em chỉ sợ anh em sau lỡ có gì dính lại thì lại khó chịu thôi chứ bác sao chửi em ghê thế @@

Scam này thì bên kia phải đền rồi, bạn cứ chờ mod confirm rồi tiền về thôi, do bên kia chủ quan thì bên kia chịu

Em chỉ sợ anh em sau lỡ có gì dính lại thì lại khó chịu thôi chứ bác sao chửi em ghê thế @@
chửi vậy chứ biết làm gì khi cái cẩu thả của bạn bắt người khác gánh, còn bác tự làm tự chịu thì mình sorry vì nói câu đó :D

chửi vậy chứ biết làm gì khi cái cẩu thả của bạn bắt người khác gánh, còn bác tự làm tự chịu thì mình sorry vì nói câu đó :D
hehe , thôi ko có gì , chắc do chưa hiểu nhau xíu thoai :D . Để mod vô coi vụ kia như nào .
Tự nhiên giờ toppic bác kia lại rep là hủy giao dịch , có vẻ hay rồi

hehe , thôi ko có gì , chắc do chưa hiểu nhau xíu thoai :D . Để mod vô coi vụ kia như nào .
nếu như theo topic kia thì xác nhận là đang chat chứ đã giao dịch đâu ??? chat có thể ko giao dịch mà ???

nếu như theo topic kia thì xác nhận là đang chat chứ đã giao dịch đâu ??? chat có thể ko giao dịch mà ???
Bác xem toppic kia đi sẽ thấy cái thú vị , xem lại nha , thêm cái delete facebook như bạn ở trên nói nữa . Em nghi vấn dàn dựng

Scam abc chăng?

500$ đối với mình hay bác kia lớn nên bác cảm thấy tiền làm ra dễ và lỗi sơ suất của mình thì ko truy cứu thì tốt quá, nhưng bác cũng nên đòi 50$ cho cái tội confirm cẩu thả :D

Bác ấy vừa huỷ giao dịch mấy phút trước kìa @@

Scam này thì bên kia phải đền rồi, bạn cứ chờ mod confirm rồi tiền về thôi, do bên kia chủ quan thì bên kia chịu
Vụ này chắc khó , do bên em sơ suất , lỡ hên mà tiền về dc em góp hết vô mmo charity :D

mình chỉ ko hiểu là bác ấy xác nhận là bác ấy vs chủ thớt đang nch vs nhau ( trong khi có hay ko vẫn ko biết ) , thì lúc đó chủ thớt thì đang nch vs th SCAM , v bác wmz đang nch vs ai trong khi chủ thớt nch vs th scam rồi ???? . và còn đợi khi bị report thì mới xác nhận hủy giao dịch ???? :oops::oops::oops:. Cũng chỉ vì tò mò mong bạn ấy đừng giận :D

500$ đối với mình hay bác kia lớn nên bác cảm thấy tiền làm ra dễ và lỗi sơ suất của mình thì ko truy cứu thì tốt quá, nhưng bác cũng nên đòi 50$ cho cái tội confirm cẩu thả :D
Có vụ đó nữa thì đòi xong xung vô quỹ từ thiện luôn bác :))))

mình chỉ ko hiểu là bác ấy xác nhận là bác ấy vs chủ thớt đang nch vs nhau ( trong khi có hay ko vẫn ko biết ) , thì lúc đó chủ thớt thì đang nch vs th SCAM , v bác wmz đang nch vs ai trong khi chủ thớt nch vs th scam rồi ???? . và còn đợi khi bị report thì mới xác nhận hủy giao dịch ???? :oops::oops::oops:. Cũng chỉ vì tò mò mong bạn ấy đừng giận :D
Bác nói đúng ý em đó , vì thế em mới nghi vấn

chắc lát thế nào cũng có xuất hiện 1 nick fake nguyentrung6792 đang nch vs bác ấy :mad::mad:

nếu đã cố tình dàn dựng thì chắc chắn cũng tạo bằng chứng đang chat với ai thoi điểm đó thôi, chắc bác đó quấn gà ko biết xử lý sao khi phát hiện sai sót của mình nênn có mấy hành đđộng như edit bài hoặc del bài ...

chắc lát thế nào cũng có xuất hiện 1 nick fake nguyentrung6792 đang nch vs bác ấy :mad::mad:
haha , cũng chả biết , skype em ko giống tên mmo .
thế thì bác là mạnh thường quân rồi :p
Đâu bác , lâu lâu em cũng ủng hộ tình nguyện mà , nói chung do sơ suất , mất thì cũng mất rồi , ngồi buồn bực làm gì cho nó mau già . Lỡ lấy dc thì cho đi biết đâu sau này nhận dc nhiều hơn :D:D
Ko thì lấy dc 50$ tiền xác nhận gì gì đó cũng dc kìa bác :)))

nếu đã cố tình dàn dựng thì chắc chắn cũng tạo bằng chứng đang chat với ai thoi điểm đó thôi, chắc bác đó quấn gà ko biết xử lý sao khi phát hiện sai sót của mình nênn có mấy hành đđộng như edit bài hoặc del bài ...

mình có sn thế này: thứ 1: cái tỉ lệ mà khớp thời gian thì chắc có vẻ hiếm lắm :))
thứ 2 là đã là exchange có nhìu năm kinh nghiệm thì lúc gặp chuyện fai biết làm ntn cho đúng chứ cứ quy vô quán gà rồi edit rồi del thì có khác gì ngụy tạo, trốn tránh vs phủ nhận mọi thứ đâu :D :D.

haha , cũng chả biết , skype em ko giống tên mmo .

Đâu bác , lâu lâu em cũng ủng hộ tình nguyện mà , nói chung do sơ suất , mất thì cũng mất rồi , ngồi buồn bực làm gì cho nó mau già . Lỡ lấy dc thì cho đi biết đâu sau này nhận dc nhiều hơn :D:D
Ko thì lấy dc 50$ tiền xác nhận gì gì đó cũng dc kìa bác :)))
sao lại dửng dưng với tiền của mình như thế, bác nói chuyện như thế người ta lại quay ra nghi cho bác rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week