• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nick diễn đàn của mình bị hack [trungtrantn]

ske.leoricl fake kinh nghiệm quá :D

Mua acc zeek mà kêu mềnh send tiền trước :binhsua149: > May mà còn tỉnh táo :binhsua172: -->nếu nick thật thì sẽ send info cho mềnh trước liền nên hơi nghi ngờ

acc em chưa veri.có dípute được ko anh.hướng dẫn e với

upppppppppppp cho bác nào vào hướng dẫn giúp bác này..............................

Cách thức SCAM giống hệt của mình mấy hum trước . Tớ nghĩ chắc mấy con chó này cùng 1 Đàn ;)) . Hy vọng mấy con chó này sớm ăn phải bả chết :))

còn thằng này nữa .nik forum 0oNVTo0 .yahoo : mmo_tiennguyen94
mình chat box thì nó xin yahoo mình và kêu đứng ra trung gian cho "trungtrantn" .2 thằng này đồng loã với nhau hoặc có thể 2 thằng là 1
mod ban luôn nik nó nhé !

ặc. nick anh trung pm mình trên chatbox mà @@! mình pm yahoo cậu và yahoo anh trung để trung gian. cậu thì reply còn anh trung thì ko trả lời j mà. đã trung gian dc gì đâu @@

mình chat box thì nó xin yahoo mình và kêu đứng ra trung gian cho "trungtrantn" .2 thằng này đồng loã với nhau hoặc có thể 2 thằng là 1

Sao bạn nói bác mmo_tiennguyen94 scam? Từ từ bình tĩnh, kẻo bác mmo_tiennguyen94 mang tiếng.
Chính xác hãy nói nha bạn.

Last edited by a moderator:

sao bạn biết 2 người này là một, có proof rồi nói chuyện. với lại anh trungtran bảo trung gian hộ mà, sao bạn nói vậy được

cũng may là cậu xakura chưa bị thiệt hại j :m020: và mình cũng ko liên quan đến vụ này nha. thank all :m020:

*** gì số mình đen thế.được 30$zeek vừa send cho thằng này.....chết tiệt:
BUZZ!!!
nguyetanh259: alo
Ske.leoricl: ơi
nguyetanh259: bac co EX PZ qua LR ah
Ske.leoricl: có bạn
nguyetanh259: 30 PZ thi được bao nhiêu LR
Ske.leoricl: bạn có nhiêu
nguyetanh259: mình có 30
Ske.leoricl: 27.5 LR
nguyetanh259: có phải trung gian ko
Ske.leoricl: ko cần đâu
Ske.leoricl: có vài LR à
Ske.leoricl: [email protected]
Ske.leoricl: send xong
Ske.leoricl: gửi mình LR
nguyetanh259: mình có PA cần LR nhá
Ske.leoricl: uh
Ske.leoricl: ok
Ske.leoricl: send xong chưa cậu
Ske.leoricl: hieungheo đúng ko
nguyetanh259: xong
nguyetanh259: hieungheo
Ske.leoricl: gửi mình lr
nguyetanh259: Transaction in Detail
Date
7/30/2012 9:08:21 AM
Reference Number
10ACC-AD83A-F6528
Transaction type
Transfer Sent To
Name/Email
[email protected]
Current Status
Completed
Amount
$30.00 USD
Purchase Type
Other
Shipping Details
Not Provided
Note (optional)
(hieungheo)EX 30PZ lấy 27,5LR(trungtrantn)
Ske.leoricl: đợi mình chút
Ske.leoricl: vào lr đã
nguyetanh259: U1287466
nguyetanh259: ua sao ko vao duoc LR ta
Ske.leoricl: ừ
Ske.leoricl: mình cũng vậy
nguyetanh259: kiem tra PZ nhan duoc tien chua di ban
Ske.leoricl đang trả lời...
Ske.leoricl: rồi bạn
nguyetanh259: vào được ròi
nguyetanh259: LR vào được rồi
nguyetanh259: được chưa cậu ơi
BUZZ!!!
vừa dispute giùm cậu này xong.mong là thắng dc scammer :m195:

HAHA scam pz :D tại lr ko scam được tinh vi quá gần nhà nvt :D anh nvt xém dính haha mà nvt chắc gì trung gian mà bị lừa :D ske.leoricl lại có chữ l haha trungtran có $ zeek lại mua pz hơi bị khác thường

làm gì làm đừng kéo kuTiến vô mang tiềng tội em nó

Mình trung gian mình biết chứ. phải pm dc cả 2 bên. một bên send trước cho mình mới dc mà. đằng này 1 trong 2 ko pm dc thì dĩ nhiên là mình ko trung gian dc rồi. cậu kia cũng bảo là pm anh trung xong sẽ pm lại mình. cậu ấy có pm lại đâu :m020:

làm gì làm đừng kéo kuTiến vô mang tiềng tội em nó

Đúng rồi, bác NVT này nhiệt tình tư vấn lắm, cũng có nhiều dự án trên forum, bác ấy không scam đâu. Đừng nói bậy về bác ấy. hi

Last edited by a moderator:
khi chat các bạn nên để ý cái tên nick 1 chút chứ mình thấy cái nick ske.leoricl thêm chữ l chẳng có ý nghĩa gì hết, mặc dù mình ko add yahoo trungtran nhưng thấy cái nick là đề phòng ngay rồi:binhsua149:. Với lại các bạn mới ít kn khi cần ex nhỏ lẻ thì nên lập topic trong box small exchange với rate ok một tí sẽ có nhiều người đàng hoàng pm ex cho bạn. Với rate cao quá thì thường chờ mãi chẳng có ai pm rồi lỡ có thằng scam fake nick/hack nick pm thì lại mừng quá vội giao dịch ko kiểm tra kĩ. Các bạn nên nghĩ an toàn là trên hết chứ đừng tiếc mấy đồng lẻ :binhsua160: với lại cập nhật giá trị trường 1 chút 30PZ hiện giờ cao lắm cũng chỉ dược 26,xx LR thôi :m195:

Mình trung gian mình biết chứ. phải pm dc cả 2 bên. một bên send trước cho mình mới dc mà. đằng này 1 trong 2 ko pm dc thì dĩ nhiên là mình ko trung gian dc rồi. cậu kia cũng bảo là pm anh trung xong sẽ pm lại mình. cậu ấy có pm lại đâu :m020:
thành thật sr bạn nhé ! tại mình cũng chưa từng gd với trungtrantn bao giờ nên ko bt dc yahoo thật của bạn ý .với lại nik trungtrantn lúc đó đang bị hack nik forum mà kêu bạn đứng ra trung gian nên mình đã hiểu lầm bạn .thành thật sr nhiều nhé ! mình sẽ sửa những comments ở trên

Kĩ kĩ sẽ ko bao giờ ăn cam :))
Trung Tran: alo
Trung Tran: Wind có bao nhiêu PZ vậy
MMO4ME: ai zậy
Trung Tran: trungtrantn
Trung Tran: bạn còn nhiêu
MMO4ME: còn 1 acc ít quá
MMO4ME:
MMO4ME: mua ko
Trung Tran: là nhiêu
MMO4ME: 27
Trung Tran: rate 19