• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nick của ''trailangtu332'' đang lừa tình!!!Anh em cẩn thận!!!

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Last edited by a moderator:
Đủ loại dog, mình ghét nhất con loại dog này. ....... Upcho anh em vào xem

anh xóa cái link đi kìa, nhỡ ai mem nào vào tưởng cái gì click vào thi sao ? cái này cũng có thể do virus đấy.

anh xóa cái link đi kìa, nhỡ ai mem nào vào tưởng cái gì click vào thi sao ? cái này cũng có thể do virus đấy.

Cũng k cần đâu bro,khuyến cáo ngay bên dưới roài mà........

minh xin lỗi anh em, nick của mình đang bị hack, do 1 member đã gửi cho mình, sự tật thì mình cũng không biết đó là link có virus, máy mình nó giật giật rồi đây, tớ mong anh em đừng nói tớ là clone nick, hay scam, tớ bị hack

Và thằng chó này, nó đưa cho mình nè: mình update sau, tớ bị dính virus quá rồi,

Có con virus thôi mà, làm gì chửi bạn ấy ghê vậy :D

@hoanghuytrieu: down cái soft anti về quét máy chứ còn chờ đợi gì nữa ;))

ặc
nãy giờ cứ toàn thế này liên tục :binhsua04: :binhsua04:

---------- Post added at 04:48 AM ---------- Previous post was at 04:46 AM ----------

lúc nãy click vào bắt down j đó t ko down ko biết có bị làm sao ko hic hic

hi

em thích avast internet security ... 7 full crack
bác nào tìm ko ra key thì alo em..
YH:tylo0000

trước tiên cho mình thanh minh 1 cái, mình ko phải là 1 cloner hay 1 scammer gì cả, cái đó, mình đã bị 1 member nó gửi link qua, mình tưởng đâu là nó gặp rắt rối, nên mới bấm vào thử, mình ko biết có chuyện này xảy ra, nên anh em cho tớ xin lỗi, và mong mod delete bài này dùm mình, mình ko phải là người send đường link đó cho các bạn, mình cũng là người bị hai mà

là hiểu nhầm thôi mọi người :D ''trailangtu332'' bị tên nào đó hack nick và gài bẫy thôi giờ người bị hại đã lấy lại nick rồi . ko có vụ cam quýt nào ở đây nữa đâu :D

---------- Post added at 05:24 AM ---------- Previous post was at 05:23 AM ----------

Nhờ Mod vào close topic lại dc rồi ko còn có nhiều hiểu nhầm nữa ;)

Last edited by a moderator:
up cho mọi người cẩn thận ... đúng là ...... ....... mọi người cẩn thận nhé

chắc do virus thoai mọi người bình tĩnh đi

minh xin lỗi anh em, nick của mình đang bị hack, do 1 member đã gửi cho mình, sự tật thì mình cũng không biết đó là link có virus, máy mình nó giật giật rồi đây, tớ mong anh em đừng nói tớ là clone nick, hay scam, tớ bị hack

Và thằng chó này, nó đưa cho mình nè: mình update sau, tớ bị dính virus quá rồi,

Tớ k nói cậu nhé,nói rõ là bị hack kìa.

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Có con virus thôi mà, làm gì chửi bạn ấy ghê vậy :D

@hoanghuytrieu: down cái soft anti về quét máy chứ còn chờ đợi gì nữa ;))

Là chửi con Dog hack nick của khổ chủ......

em lở ba chớp ba nhoán không đọc cái cảnh báo ở dưới lỡ click vô rùi làm sao đây.máy em có cài deepfrezen cho ổ C mới rest máy xong có bi sao ko các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom